Stórmót ÍR 2019: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Félag Keppnisgrein
1 Adda Hrund Hjálmarsdóttir 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup kvenna
Stangarstökk kvenna
2 Agla María Kristjánsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
3 Agla Rún Jóhannsdóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
4 Agnar Guðmundur Kristjánsson 11 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
5 Agnes Kristjánsdóttir 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup kvenna
400 metra hlaup kvenna
6 Ágúst Þór Pedersen Kjartansson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
7 Ágústa Eva Jónsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
8 Aldís María Einarsdóttir 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
9 Aleksandra Kozikowska 12 -- Utan félags Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
10 Alex Jónsson 16 -- Utan félags 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
11 Alexander Ingi Arnarsson 11 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
12 Alexander Þór Hjaltason 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
13 Alexandra Auðunsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
14 Alfreð Gunnarsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
15 Álfrùn Diljá Kristínardóttir 13 Umf. Selfoss Stangarstökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
16 Álfrún Haraldsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Stangarstökk stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
17 Andrea Ahrens Dyer 15 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
18 Andrea Maya Chirikadzi 16 Ungmennasamband Skagafjarðar Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
19 Andrea Odda Steinþórsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
20 Andrea Sigríður Viðarsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
21 Andri Fannar Gíslason 29 Kraftlyftingafélag Akureyrar Kúluvarp (7,26 kg) karla
60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Stangarstökk karla
60 metra grind (106,7cm) karla
22 Andri Már Ármannsson 11 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
23 Andri Már Hannesson 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 metra hlaup karla
1500 metra hlaup karla
24 Aníta Hinriksdóttir 23 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 metra hlaup kvenna
25 Aníta Líf Vigfúsdóttir 8 Umf. Selfoss Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
26 Aníta Ýr Atladóttir 17 Ungmennasamband Skagafjarðar Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
27 Anna Marie Gruenberger 14 Ungmennasamband austur Húnvetninga Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
28 Anna Thi Nguyen 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
29 Anton Sigurðarson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
30 Árbjörg Sunna Markúsdóttir 14 Íþf. Garpur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
31 Ari Bergmann Ægisson 16 Héraðssamband Snæfells og Hnappadalssýslu 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
32 Ari Bergur Garðarsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
33 Ari Sigþór Eiríksson 22 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (7,26 kg) karla
60 metra hlaup karla
Stangarstökk karla
60 metra grind (106,7cm) karla
34 Arna Katrín Gunnarsdóttir 13 Ungmennafélagið Afturelding Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
35 Arna Rut Arnarsdóttir 14 Ungmennafélagið Afturelding Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Stangarstökk stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
36 Arnaldur Árnason 12 Umf. Katla Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
37 Arnar Hrafn Ágústsson 7 Umf. Selfoss Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
38 Arnar Páll Halldórsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
39 Arnar Páll Unnarsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
40 Arnar Valur Vignisson 19 Kraftlyftingafélag Akureyrar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
800 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
41 Arndís Diljá Óskarsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
42 Arney Dagmar Sigurbjörnsdóttir 14 Héraðssamband Þingeyinga Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
43 Árni Fannar Kristjánsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
44 Árni Haukur Árnason 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup karla
60 metra grind (106,7cm) karla
400 metra hlaup karla
45 Árni Jóhann Árnason 10 Umf. Álftaness Fjölþraut pilta 9-10 ára
46 Árni Theódór Sigurðsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
47 Arnór Bjarki Michelsen 8 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
48 Arnór Gunnarsson 19 -- Utan félags 60 metra hlaup karla
49 Arnór Ingólfur Aðalbjörnsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
50 Arnþrúður Karen Viktorsdóttir 12 Glímufélagið Ármann Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
51 Aron Ingi Sævarsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
52 Aron Unnarsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
53 Ársæll Karl Ingólfsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
54 Ása Gunnþórunn Flókadóttir 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
55 Ásdís Birta Bjarnadóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
56 Ásdís Mjöll Benediktsdóttir 13 Umf. Hrunamanna 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
57 Áshildur Jökla Ragnarsdóttir 10 Umf. Álftaness Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
58 Áslaug Helgadóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
59 Áslaug Scheving Thorsteinsson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
60 Ásmundur Arnar Stefánsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
61 Ásrún Aldís Hreinsdóttir 15 Umf. Selfoss Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
62 Ásta Berg Ægisdóttir 9 Umf. Selfoss Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
63 Ásta Margrét Einarsdóttir 21 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
400 metra hlaup kvenna
64 Ásthildur Helgadóttir 13 Glímufélagið Ármann Stangarstökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
65 Atli Böðvar Svavarsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
66 Atli Mikael Sigurðarson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
67 Atli Valur Jóhannsson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
68 Auðun Yngvi Þórðarson 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
69 Auðunn Adam Vigfússon 14 Umf. Katla Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
70 Auður Bergrún Snorradóttir 12 Ungmennafélag Akureyrar Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
71 Auður Björg Ármannsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
72 Auður Freyja Árnadóttir 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
73 Auður Friðrika Arngrímsdóttir 16 Héraðssamband Þingeyinga 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
74 Auður Magnea Sigurðardóttir 14 Umf. Þór Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
75 Aþena Guðbjörg Baldursdóttir 11 Ungmennasamband austur Húnvetninga Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
76 Baldvin BESSI Baldvinsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
77 Baltasar Logi Guðjónsson 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
78 Bára J. Glerfoss 16 Bragdið Færeyjar 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
79 Benedikt Ari Jóhannsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
80 Benedikt Þór Viðarsson 12 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
81 Benjamín Elvar Skals Pedersen 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
82 Benóný Arnórsson 18 Héraðssamband Þingeyinga 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
Langstökk karla
83 Bergdís Brynjarsdóttir 16 -- Utan félags 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
84 Bergþór Ingi Magnússon 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
85 Birgir Jóhannes Jónsson 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Þrístökk karla
60 metra grind (99,1 cm) Pilta 18-19 ára
86 Birgitta Gunnarsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
87 Birgitta Rún Finnbogadóttir 11 Ungmennasamband austur Húnvetninga Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
88 Birgitta Þóra Birgisdóttir 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
89 Birna Bergmann 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
90 Birna Kristín Kristjánsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
91 Birna Rún Jónsdóttir 10 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
92 Birna Rut Snorradóttir 12 Ungmennafélag Akureyrar Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
93 Birna Sólveig kristófersdottir 17 Umf. Katla 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
94 Birta María Haraldsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
95 Birta Sigurborg Úlfarsdóttir 16 Ungmennafélagið Dímon 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
800 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
400 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
96 Bjarki Rósantsson 21 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Stangarstökk karla
60 metra grind (106,7cm) karla
97 Bjarki Rúnar Kristinsson 23 Ungmennafélagið Breiðablik Þrístökk karla
98 Bjarki Viðar Kristjánsson 24 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk karla
99 Bjarney Hermannsdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
100 Bjarni Anton Theódórsson 21 Ungmennafélagið Fjölnir 200 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
101 Bjarni Hauksson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
102 Bjarni Páll Pálsson 28 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
103 Bjarni Þór Eiríksson 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
104 Bjartur Gabríel Guðmundsson 17 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
105 Björg Margrét Magnúsdóttir 12 Ungmennafélagið Fjölnir Langstökk stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
106 Björn Þór Gunnlaugsson 16 Glímufélagið Ármann 200 metra hlaup pilta 16-17 ára
800 metra hlaup pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
107 Bjørg Jensen 16 Bragdið Færeyjar 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
108 Breki Fjalar Valdimarsson 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
109 Breki Hjartarson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
110 Bríet Anna Heiðarsdóttir 14 Umf. Þór Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
111 Bríet Bergdís Stefánsdóttir 11 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
112 Bríet Klara Björnsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
113 Bryndís Einarsdóttir 14 Umf. Hrunamanna Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Stangarstökk stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
114 Bryndís Eiríksdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
115 Bryndís Embla Einarsdóttir 10 Umf. Selfoss Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
116 Bryndís Óskarsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
117 Brynhildur Arna Bjarkadóttir 10 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
118 Brynhildur Finna Ólafsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
119 Brynja Mist Örvarsdóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
120 Brynja Sólveig Sveinbjörnsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
121 Brynjar Logi Sölvason 15 Ungmennafélag Laugdæla 200 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
Langstökk pilta 15 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
400 metra hlaup pilta 15 ára
122 Brynjólfur Bogason 11 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 metra hlaup pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
123 Børka Berg Jørgensen 15 Hvirlan Færeyjar 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 15 ára
124 Cicely Steinunn Pálsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
125 Dagbjartur Kristjánsson 19 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 metra hlaup karla
1500 metra hlaup karla
126 Dagbjört Lilja Magnúsdóttir 19 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
400 metra hlaup kvenna
127 Dagrún Sunna Ragnarsdóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
128 Dagur Andri Einarsson 21 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
129 Dagur Björnsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
130 Dagur Einar Maack 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
131 Dagur Fannar Einarsson 17 Umf. Selfoss 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
60 metra grind (91,4 cm) pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
132 Dagur Már Þorvaldsson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
133 Dagur Sampsted 15 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
Langstökk pilta 15 ára
134 Daníel Hrafn Einarsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
135 Daníel Þór Sigurðsson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
136 Daníel Þórarinsson 25 Ungmennasamband Skagafjarðar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
137 Dánjal Dahl Ljósheim 19 Hvirlan Færeyjar 60 metra hlaup karla
800 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
138 Davíð Már Ólason 14 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
139 Daði Arnarson 20 Ungmennafélagið Fjölnir 800 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
140 Daði Kolviður Einarsson 14 Umf. Selfoss Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
141 Daði Þór Jóhannsson 19 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Þrístökk karla
Hástökk karla
142 Dominik Gruenberger 15 Ungmennasamband austur Húnvetninga Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
143 Dóra Fríða Orradóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
144 Dóra Kristný Gunnarsdóttir 19 Ungmennafélagið Afturelding Þrístökk kvenna
145 Dóróthea Jóhannesdóttir 25 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup kvenna
146 Dóróthea Margrét Jakobsdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
147 Dyrleif Gudjonsdottir 16 Ungmennafélagið Breiðablik 1500 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
148 Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 13 Umf. Selfoss Stangarstökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
149 Edera Meucci 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
150 Edna Maria Debes 22 Hvirlan Færeyjar 60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
Þrístökk kvenna
151 Egill Árni Daðason 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
152 Egill Atlason Waagfjörð 13 Umf. Katla 60 metra hlaup pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
153 Egill Birgisson Flóvenz 12 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
154 Egill Ernir Viðarsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
155 Egill Hrafn Ingþórsson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
156 Egill Jónsson 13 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
157 Egill Smári Tryggvason 17 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
Stangarstökk pilta 16-17 ára
158 Einar Andri Víðisson 16 Íþróttafélag Reykjavíkur 400 metra hlaup pilta 16-17 ára
159 Einar Már Óskarsson 21 Ungmennafélagið Fjölnir 200 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
160 Eiri Jógvansson Glerfoss 14 Bragdið Færeyjar Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
161 Elena Soffía Ómarsdóttir 12 Ungmennafélag Akureyrar Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
162 Elí Auðunsson 14 Glímufélagið Ármann Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
163 Elín Dögg Þórhallsdóttir 10 Umf. Álftaness Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
164 Elín Edda Sigurðardóttir 30 Íþróttafélag Reykjavíkur 3000 metra hlaup kvenna
165 Elín Lind Gautadóttir 15 Ungmennafélag Akureyrar 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
166 Elísa Karítas Ólafsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
167 Elísa Sverrisdóttir 17 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
168 Elísabet Ingvarsdóttir 11 Héraðssamband Þingeyinga 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
169 Elísabet Líf Austmann Ólafsdóttir 14 Ungmennafélagið Fjölnir Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
170 Elísabet Ósk Jónsdóttir 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
171 Elîsabet Úa Þórhallsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
172 Elisabeth Holm Simonsen 18 Bragdið Færeyjar 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
173 Ellen María Ebenesersdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
174 Elma Sól Halldórsdóttir 17 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
175 Elsa Björg Pásldóttir 16 Ungmennafélagið Afturelding Þrístökk stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
176 Elva Sóldís Ragnarsdóttir 14 Glímufélagið Ármann Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
177 Elvar Ari Viktorsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
178 Elvar Karl Auðunsson 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
Langstökk karla
179 Elvar Sindri Guðmundsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
180 Elvý Elenóra Einarsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
181 Embla Móheiður Axelsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
182 Embla Sól Óttarsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
183 Emil Kári Jónsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
184 Emil Orri Viktorsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
185 Emil Steinar Björnsson 23 Glímufélagið Ármann Kúluvarp (7,26 kg) karla
186 Emma Bríet Tómasdóttir 12 Ungmennafélag Akureyrar Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
187 Emma María Jóhannesdóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
188 Erla Rós Ólafsdóttir 16 Héraðssamband Þingeyinga 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
189 Erlingur Ísar Viðarsson 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
Langstökk karla
400 metra hlaup karla
190 Erna Nielsen Hlynsdóttir 16 Glímufélagið Ármann Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
191 Eva Dís Jokumsen Heiðarsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
192 Eva Mítra Derayat 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
400 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
193 Eyhildur Ragnarsdóttir 13 Héraðssamband Þingeyinga 60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
194 Eyrún Didziokas 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
195 Eyrún Þórhallsdóttir 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
196 Fannar Þór Valdimarsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
197 Fanney Rún Ólafsdóttir 17 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
198 Fjóla Signý Hannesdóttir 30 Umf. Selfoss 200 metra hlaup kvenna
60 metra grind (84 cm) kvenna
400 metra hlaup kvenna
199 Flóki Olle Nielsen 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
200 Frank Gabríel Michelsen 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
201 Fransiska Ingadóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
202 Freyja Stefánsdóttir 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
203 Freyr Ingvarsson 9 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
204 Fríða María Jónsdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
205 Fríða Rún Þórðardóttir 49 Íþróttafélag Reykjavíkur 3000 metra hlaup kvenna
206 Friðrik Smárason 11 Ungmennafélag Laugdæla 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
207 Fylkir Leó Björnsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
208 Gabríel Arnar Ólafsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
209 Gabríel Davíð Kaartunen 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
210 Gabríel Ingi Benediktsson 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
211 Garðar Kári Gestsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
212 Gígja Gunnlaugsdóttir 37 Íþróttafélag Reykjavíkur 1500 metra hlaup kvenna
213 Glódís Edda Þuríðardóttir 16 Kraftlyftingafélag Akureyrar 200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
800 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
400 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
214 Goði Gnýr Guðjónsson 15 Umf.Hekla 200 metra hlaup pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
800 metra hlaup pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 15 ára
400 metra hlaup pilta 15 ára
215 Grettir Þór Gunnarsson 9 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut pilta 9-10 ára
216 Grímar Gauti Ólafsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
217 Gunnar Andri Arnbjörnsson 14 Glímufélagið Ármann Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
218 Gunnar Franz Árnason 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
219 Gunnar Jarl Sveinsson 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
220 Gunnar Vilhjálmur Guðjónsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
221 Gunnlaugur Eiður Björgvinsson 17 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 metra hlaup pilta 16-17 ára
1500 metra hlaup pilta 16-17 ára
222 Gunnlaugur Jón Briem 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
223 Gústaf Eiríkur Odinius 11 -- Utan félags 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
224 Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
225 Guðfinna Ingvarsdóttir Ólafs 10 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
226 Guðjón Dunbar D. Þorsteinsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
227 Guðmundur Ágúst Thoroddsen 23 Ungmennafélagið Afturelding 60 metra hlaup karla
228 Guðmundur Auðunn Teitsson 16 Ungmennafélagið Afturelding 200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
229 Guðmundur Bragi Borgarsson 12 Ungmennasamband Borgarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
230 Guðmundur Hinrik Jónsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
231 Guðni Már Ægisson 7 Umf. Selfoss Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
232 Guðný Lára Bjarnadóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir 400 metra hlaup stúlkna 15 ára
233 Guðný Rún Rósantsdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
234 Guðný Rúna Vésteinsdóttir 17 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
235 Guðný Vala Björgvinsdóttir 15 Héraðssambandið Skarphéðinn 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
236 Guðrún Anna Jónsdóttir 11 Umf. Þór 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
237 Guðrún Einarsdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
238 Guðrún Fjóla Ólafsdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
239 Guðrún Gná Nielsen 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
240 Guðrún Hulda Sigurjónsdóttir 34 -- Utan félags Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
241 Guðrún Inga Atladóttir 12 Glímufélagið Ármann Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
242 Guðrún Inga Eðvaldsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
243 Guðrún Laufey Ólafsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
244 Guðrún Lilja Friðjónsdóttir 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Stangarstökk kvenna
245 Guðrún Sjöfn Kulseng 12 Ungmennasamband Borgarfjarðar Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
246 Gylfi Ingvar Gylfason 21 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup karla
Langstökk karla
247 Hafdís Rós Jóhannesdóttir 21 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup kvenna
60 metra grind (84 cm) kvenna
248 Hafdís Sigurðardóttir 32 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
249 Hafdís Svava Ragnheiðardóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
250 Hafrós Myrra Eyland 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
251 Hafþór Björn Sigurkarlsson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
252 Hafþór Höskuldsson 14 Héraðssamband Þingeyinga Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
253 Hafþór Ingi Erlendsson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
254 Halldór Björnsson 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 15 ára
255 Halldór Jökull Ólafsson 17 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
256 Halldór Ríkharðsson 12 Ungmennafélagið Fjölnir Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
257 Halldór Tumi Ólason 18 Héraðssamband Þingeyinga 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Þrístökk karla
258 Hallfríður Helga Arnórsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
259 Hallgerður Harpa Vetrarrós Þrastardóttir 11 Ungmennasamband Skagafjarðar Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
260 Hallur Emil Hallsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
261 Hanna Margrét Valsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
262 Hans Erland Thomsen 16 Bragdið Færeyjar 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
263 Haukur Arnarsson 15 Umf. Hrunamanna 200 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
Langstökk pilta 15 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 15 ára
264 Haukur Bragi Fjalarsson 13 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
265 Haukur Freyr Jónsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
266 Heimir Már Ólason 14 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
267 Heimir Snorri Reynisson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
268 Hekla Magnúsdóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
269 Hekla Sif Magnúsdóttir 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk kvenna
Hástökk kvenna
270 Helena Svabo Ziska 18 Hvirlan Færeyjar Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
Langstökk kvenna
271 Helga Lilja Eyþórsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
272 Helga Lilja Maack 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
273 Helga Lind Torfadóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
274 Helga Margrét Haraldsdóttir 18 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
60 metra hlaup kvenna
60 metra grind (84 cm) kvenna
275 Helga Valborg Guðmundsdóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
276 Helga Þóra Sigurjónsdóttir 19 Ungmennafélagið Fjölnir Langstökk kvenna
Hástökk kvenna
277 Helgi Hrannar Smith 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup pilta 16-17 ára
278 Helgi Myrkvi D. Valgeirsson 14 Glímufélagið Ármann Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
279 Helgi Rósantsson 21 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk karla
280 Helgi Sigurgeirsson 10 Umf. Álftaness Fjölþraut pilta 9-10 ára
281 Herdís Askja Hermannsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
282 Herdís Steinarsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
283 Hermann Orri Svavarsson 20 Ungmennafélagið Fjölnir Langstökk karla
284 Hermann Þór Ragnarsson 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
285 Hervör Guðmundsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
286 Hildigunnur Þórarinsdóttir 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
Þrístökk kvenna
60 metra grind (84 cm) kvenna
287 Hildur Arna Orradóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
288 Hildur Hrönn Sigmarsdóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
289 Hildur Magnúsdóttir Eirúnardóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
290 Hilmar Darri Sævarsson 12 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
291 Hilmir Þór Hugason 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
292 Hinrik Snær Steinsson 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
293 Hjálmar Vilhelm Rúnarsson 11 Umf. Selfoss 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
294 Hjörtur Ívan Sigbjörnsson 24 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup karla
295 Hlín Guðmundsdóttir 21 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk kvenna
296 Hlynur Aðalsteinsson 20 Héraðssamband Þingeyinga 3000 metra hlaup karla
1500 metra hlaup karla
297 Hlynur Gestsson 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
298 Hlynur Ólason 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 3000 metra hlaup karla
1500 metra hlaup karla
299 Högna Þóroddsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
300 Hólmfríður Inga Magnúsdóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
301 Hörn Christensen 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
302 Hrafnhildur Arney Jóhannsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
303 Hrafnhildur Katrín Jónsdóttir 6 Umf. Selfoss Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
304 Hrafnhildur Ólafsdóttor 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk kvenna
400 metra hlaup kvenna
305 Hrafnkell Húni S. Jóhannsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
306 Hrannar Valberg Atlason 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
307 Hreimur Karlsson 14 Héraðssambandið Skarphéðinn Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Stangarstökk pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
308 Hugi Harðarson 32 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
309 Húni Georg Douglas Valgeirsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
310 Illugi Gunnarsson 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
311 Inga Lena Apel Ingadóttir 9 Umf. Kormákur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
312 Ingi Johannessen 17 Roysnið 800 metra hlaup pilta 16-17 ára
3000 metra hlaup pilta 16-17 ára
1500 metra hlaup pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
313 Ingi Ragnar Ingason 11 Ungmennafélagið Afturelding 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
314 Ingi Rúnar Kristinsson 26 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Stangarstökk karla
60 metra grind (106,7cm) karla
315 Ingibjörg Bára Pálsdóttir 15 Umf. Hrunamanna Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
316 Ingibjörg Embla Daviðsdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
317 Ingibjörg Hugrún Jóhannesdóttir 17 Umf. Selfoss 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
318 Ingibjörg Scheving Thorsteinsson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
319 Ingibjörg Sigurðardóttir 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup kvenna
400 metra hlaup kvenna
320 Ingileifur Áki 9 Umf. Selfoss Fjölþraut pilta 9-10 ára
321 Ingunn Elsa Apel Ingadóttir 16 Umf. Kormákur 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
1500 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
322 Ingvar Andri Ingvarsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
323 Ingvar Daðason 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
324 Íris Elma Andradóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
325 Irma Gunnarsdóttir 21 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
Langstökk kvenna
60 metra grind (84 cm) kvenna
Hástökk kvenna
326 Ísabella Elín Þórhallsdóttir 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
327 Ísabella Ósk Dagnýjardóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
328 Isabella Rink 13 Ungmennafélagið Afturelding Langstökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
329 Ísabella Snæbjörnsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
330 Ísabella Sól Bjarkadóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
331 Ísak Jansson Andreassen 17 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
332 Ísak Óli Traustason 24 Ungmennasamband Skagafjarðar Kúluvarp (7,26 kg) karla
60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Stangarstökk karla
60 metra grind (106,7cm) karla
333 Ísfold Tara Þórðardóttir 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
334 Ísold Assa Guðmundsdóttir 12 Umf. Selfoss Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
335 Ísold Sævarsdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
336 Iwo Egill Macuga Árnason 12 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
337 Jacques Borges Smith 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
338 Jákup Bárðarson 3 Treysti Færeyjar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
339 Jan Ólafur Wawiernia Halldórsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
340 Jara Sóley Bjarnadóttir 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
341 Jason Sigþórsson 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
342 Jógvan í Lon 11 Bragdið Færeyjar 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
343 Jóhann Ási Jónsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
344 Jóhann Björn Sigurbjörnsson 24 Ungmennasamband Skagafjarðar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
345 Jóhann Ingi Kristjánsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
346 Jóhanna Guðleif Albertsdóttir 14 Ungmennasamband austur Húnvetninga Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
347 Jökull Eldberg Kristjánsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
348 Jón Davíð Daðason 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
349 Jón Margeir Sverrisson 27 Íþróttafélagið Eik 60 metra hlaup karla
800 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
350 Jón Þorri Hermannsson 17 Kraftlyftingafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
60 metra grind (91,4 cm) pilta 16-17 ára
Stangarstökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
351 Jóna Kolbrún Helgadóttir 16 Ungmennafélag Biskupstungna 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
352 Jónas Fjölnisson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
353 Jónas Grétarsson 17 Umf. Selfoss 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
354 Jónas Isaksen 14 Bragdið Færeyjar Langstökk pilta 14 ára
400 metra hlaup pilta 15 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
355 Jónína Linnet 12 -- Utan félags Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
356 Juan Ramón Borges Bosque 27 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
357 Júlía Kristín Jóhannesdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
358 Júlían Ingi Ingibjörnsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
359 Kara Hergils Traustadóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
360 Karen Kristinsdóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
361 Karen Líf Ægisdóttir 6 Umf. Selfoss Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
362 Karen Sif Ársælsdóttir 20 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup kvenna
Stangarstökk kvenna
363 Kári Björn Nagamany Hauksson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
364 Kári Hrafn Ágústsson 21 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup karla
365 Kári Óskarsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
366 Karítas Lea Kristjánsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
367 Karl Anders Þórólfur Karlsson 14 Umf. Katla Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
368 Karl Hákon Ólafsson 16 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
369 Karl Sören Theodórsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
370 Karl Sæmundur Friðþjófsson 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
371 Karolína Helga Jóhannsdóttir 14 Umf. Selfoss Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
372 Karólína Hrönn Johnstone 14 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
373 Katharina Ósk Emilsdóttir 18 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
Hástökk kvenna
374 Katla Björg Beck 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
375 Katla Steinunn Bjarnadóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
376 Katrín Ágústa Hreggviðsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
377 Katrín Eyland Gunnarsdóttir 12 Ungmennafélagið Dímon Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
378 Katrín Hákonardóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
379 Katrín Huld Sólmundsdóttir 19 Ungmennafélagið Afturelding 60 metra hlaup kvenna
380 Katrín Hulda Tómasdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
381 Katrín Kristjánsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
382 Katrín Lilja Karlsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
383 Katrín Ósk Þrastardóttir 14 Umf. Þór Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
384 Katrín Tinna Pétursdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
385 Katrín Þóra Bjarmadóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
386 Kjartan Óli Ágústsson 17 Ungmennafélagið Fjölnir 800 metra hlaup pilta 16-17 ára
3000 metra hlaup pilta 16-17 ára
1500 metra hlaup pilta 16-17 ára
387 Kjartan Óli Bjarnason 12 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
388 Kolbeinn Ernir Sævarsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
389 Kolbeinn Þorleifsson 9 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
390 Kolbrún Erla Eiríksdóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
391 Kolka Magnúsdóttir 17 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 400 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
392 Konráð Þór Ólafsson 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
393 Kotchakon Sigurgarðsdóttir Insorn 11 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
394 Kristianna Skarpheðinsdóttir Joensen 16 Bragdið Færeyjar Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
800 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
395 Kristín Ólafsdóttir 17 Umf. Katla 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
396 Kristín Sif Sveinsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
800 metra hlaup stúlkna 15 ára
400 metra hlaup stúlkna 15 ára
397 Kristín þórunn Kristinsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
398 Kristinn Freyr Briem Pálsson 20 Ungmennasamband Skagafjarðar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
399 Kristinn Torfason 35 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk karla
400 Kristján Óli Gustavsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
401 Kristján Viggó Sigfinnsson 16 Glímufélagið Ármann Langstökk pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
402 Kristleifur Heiðar Helgason 12 Víkingur 600 metra hlaup pilta 12 ára
403 Kristófer Árni Jónsson 12 Umf.Hekla Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
404 Kristófer Ek Saithong Óðinsson 12 Umf. Katla Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
405 Kristófer Þorgrímsson 27 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup karla
406 Lára Hlín Kjartansdóttir 12 Umf. Selfoss Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
407 Lára Kristbjörg Þórarinsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
408 Lárus Högni Harðarsson 8 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
409 Leó Máni Kjartansson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
410 Lísa Rut Línberg Ingvaldsdóttir 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
411 Logi Hjörvarsson 13 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup pilta 13 ára
Stangarstökk pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
412 Logi Hrannar Jóhannsson 11 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
413 Logi Smárason 11 Ungmennafélag Laugdæla 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
414 Lovísa Líf H. Klein 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
415 Lydía Líf Reynisdóttir 14 Glímufélagið Ármann Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Stangarstökk stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
416 Lydia Poula Simonsen 18 Hvirlan Færeyjar Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
417 Magnús Örn Brynjarsson 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
Langstökk pilta 15 ára
400 metra hlaup pilta 15 ára
418 Magnús Sólberg Baldursson 16 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
60 metra grind (91,4 cm) pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
419 Malín Birta Siggeirsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
420 Máni Snær Benediktsson 17 Umf. Hrunamanna 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
3000 metra hlaup pilta 16-17 ára
421 Margit Weihe Fríðmundsdóttir 20 Bragdið Færeyjar 200 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
422 María Birkisdóttir 24 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 800 metra hlaup kvenna
1500 metra hlaup kvenna
423 María Helga Högnadóttir 14 Glímufélagið Ármann Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Stangarstökk stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
424 María Kristjana Gunnarsdóttir Smith 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra grind (84 cm) kvenna
Hástökk kvenna
425 María Rún Gunnlaugsdóttir 26 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
60 metra grind (84 cm) kvenna
Hástökk kvenna
426 María Sif Jónsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
427 Markús Birgisson 14 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Stangarstökk pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
428 Markús Davíðsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
429 Markús Ingi Hauksson 20 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk karla
430 Marlín Ívarsdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
431 Mathis Gruenberger 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
432 Matthildur Dan Johansen 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
433 Matthildur Ingimarsdóttir 11 Ungmennasamband Skagafjarðar Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
434 Miso Buha 16 Hvirlan Færeyjar 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
435 Mist Tinganelli 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk kvenna
436 Myrra Sigurgeirsdóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
437 Natalía Sól Jóhannsdóttir 16 Héraðssamband Þingeyinga 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
438 Nicolas Aron Róbertsson 8 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
439 Nína María Árnadóttir 10 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
440 Nína Zinovieva 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
441 Ólafía Ósk Svanbergsdóttir 16 Íþr.félagið Suðri Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
442 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 38 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 metra hlaup karla
443 Ólafur Auðunn Sigvaldason 14 Ungmennasamband Borgarfjarðar Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
444 Óliver Dúi Gíslason 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
Langstökk pilta 15 ára
445 Oliver Jan Tomczyk 13 Umf. Selfoss Langstökk pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
446 Óliver Logi S. Bjartsson 12 Héraðssambandið Hrafnaflóki Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
447 Olíver Máni Samúelsson 17 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
448 Oliver Orri Hall 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
449 Oliwia Kulinska 11 -- Utan félags 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
450 Örnólfur Ísberg 11 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
451 Orri Eliasen 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
452 Ösp Ásgeirsdottir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
453 Óðin Jógvansson Glerfoss 11 Bragdið Færeyjar 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
454 Óðinn Örn Gunnarsson 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga Langstökk pilta 13 ára
455 Pálína Reynisdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
456 Patrekur Almar Sævarsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
457 Patrekur Ómar Haraldsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
458 Patrick Elvar Anettuson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
459 Pétur Orri Pétursson 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
460 Rafhael Róbert Ásgeirsson 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
461 Ragnheiður Jónasdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
600 metra hlaup stúlkna 12 ára
462 Ragnheiður Milla Sveinsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
463 Ragnheiður Sellelju Magnúsdóttir 10 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
464 Ragnhild Andreasen 19 Hvirlan Færeyjar 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
465 Ragnhildur Arna Ragnarsdóttir 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
466 Ragnhildur Ingvarsdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
467 Rakel Gríma Arnórsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
468 Rakel Ósk Björnsdóttir 30 Kraftlyftingafélag Akureyrar 200 metra hlaup kvenna
800 metra hlaup kvenna
Stangarstökk kvenna
469 Rannveig Björgvinsdóttir 17 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 400 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
470 Rebekka Georgsdóttir 14 Umf. Hrunamanna Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Stangarstökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
471 Reynir Zoëga 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup karla
Stangarstökk karla
472 Róbert Mackay 13 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
473 Ronja Þrastardóttir Hansen 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
474 Rúrik Nikolai Bragin 14 Umf. Selfoss Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
Stangarstökk pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
475 Rut Rafnsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
476 Rut Sigurðardóttir 17 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
477 Saga Hlynsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
478 Saga Ísey Þorsteinsdóttir 11 Umf. Kormákur Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
479 Salbjörg Ragnarsdóttir 16 Héraðssamband Þingeyinga Langstökk stúlkna 16-17 ára
480 Sandra Hauksdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
481 Sara Björk Arnarsdóttir 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
482 Sara Gunnlaugsdóttir 14 Ungmennafélagið Fjölnir Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
483 Sara Kristín Lýðsdóttir 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Stangarstökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
484 Sara Lind Finnsdóttir 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
485 Sara Mjöll Smáradóttir 19 Ungmennafélagið Breiðablik 800 metra hlaup kvenna
400 metra hlaup kvenna
486 Sara Talía Sigurþórsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
487 Sebastían Máni Ingólfsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
488 Sigríður Ingibjörg einarsdóttir 17 Umf. Katla 200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
489 Sigríður Kristín Guðmundsdóttir 11 Ungmennasamband austur Húnvetninga Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
490 Sigríður Lára ingibjörnsdóttir 15 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 15 ára
400 metra hlaup stúlkna 15 ára
491 Sigríður Lóa Þórarinsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
492 Sigríður Sigurjónsdóttir 36 Íþr.félagið Suðri Kúluvarp (4,0 kg) kvenna
493 Sigrún Anna Egilsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
494 Sigrún Gunnarsdóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
495 Sigrún Jóhannsdóttir 16 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
496 Sigurbjörg Magnea Helgadóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
497 Sigurkarl Sigurkarlsson 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
498 Sigursteinn Ásgeirsson 18 Ungmennasamband Borgarfjarðar Kúluvarp (6,0 kg) Pilta 18-19 ára
499 Sigurður Ari Orrason 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
500 Sigurður Rúnar Jóhannsson 21 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
501 Silja Björg Kjartansdóttir 26 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
502 Silja Kaspersdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
503 Silja Máney Traustadóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
504 Sindri Freyr Seim Sigurðsson 16 Umf.Hekla 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
505 Sindri Steinn Halldórsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
506 Sjøfn Gudmundsdóttir 19 Hvirlan Færeyjar 60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
507 Snorri Hjaltason 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
508 Snorri Pétursson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
509 Snorri Snær Hallgrímsson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
510 Snævar Dan Vignisson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
511 Sólbjartur danielsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
512 Sóley Aðabjörg Rögnvaldsdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
513 Sóley Birta Harðardóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
514 Sóley Insorn Sigurgarðsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
515 Sóley Kristín Einarssdóttir 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
516 Sóley Margrét Sigursveinsdóttir 7 Umf. Selfoss Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
517 Sólrún Soffía Arnardóttir 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 800 metra hlaup kvenna
1500 metra hlaup kvenna
518 Solveig Þóra Þorsteinsdóttir 17 Umf. Þór Þrístökk stúlkna 16-17 ára
519 Sólveig Þórhallsdóttir 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
520 Sölvi Hrafn Arnórsson 11 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
521 Sölvi Örn Heiðarsson 14 Umf. Þór Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
522 Sölvi Snær Eyjólfsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
523 Sonja Skarpaas Þórólfsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
524 Stefán Axel Blöndal 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
525 Stefán Gunnar Maack 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
526 Stefán Hugi Sveinbjörnsson 11 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
527 Stefán Kári Smárason 16 Ungmennafélagið Breiðablik 3000 metra hlaup pilta 16-17 ára
1500 metra hlaup pilta 16-17 ára
528 Stefanía Daney Guðmundsdóttir 22 Íþróttafélagið Eik 200 metra hlaup kvenna
60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
529 Stefanía Hermannsdóttir 16 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
530 Stefanía Hrund Stefánsdóttir 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
531 Steinunn Jenny Karlsdottir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
532 Stella Björk Aradóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
533 Stephanie Ósk 12 Umf. Katla Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
Hástökk stúlkna 12 ára
534 Styrmir Kjartansson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut pilta 9-10 ára
535 Styrmir Tryggvason 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 9-10 ára
536 Sunna Björg Friðjónsdóttir 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Stangarstökk stúlkna 16-17 ára
537 Sunna Björk Blöndal 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
538 Súsanna Bárðardóttir 7 Treysti Færeyjar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
539 Svandís Katla Marinósdóttir 11 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
540 Svanhvít Ásta Jónsdóttir 23 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk kvenna
Þrístökk kvenna
Hástökk kvenna
541 Sveinbjörn Óli Svavarsson 22 Ungmennasamband Skagafjarðar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
542 Sveinborg Katla Daníelsdóttir 24 Ungmennasamband Eyjafjarðar Stangarstökk kvenna
543 Sæmundur Ólafsson 24 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 metra hlaup karla
400 metra hlaup karla
544 Telma Sjöfn Sigurðardóttir 11 Ungmennasamband Skagafjarðar Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
545 Teresa Fríðriksdóttir Bláhamar 18 Bragdið Færeyjar 200 metra hlaup kvenna
Hástökk kvenna
546 Thelma Lind Árnadóttit 11 Íþf. Garpur Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
547 Thelma Rós Hálfdánardóttir 17 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Stangarstökk stúlkna 16-17 ára
548 Theodóra Haraldsdóttir 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk kvenna
549 Thomas Ari Arnarsson 12 Glímufélagið Ármann Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
550 Tíbrá Magnúsdóttir 10 Umf. Álftaness Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
551 Tindur Eliasen 14 Glímufélagið Ármann Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
552 Tinna Rún Jónasdóttir 16 Glímufélagið Ármann Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
553 Tinna Sigríður Helgadóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
554 Tinna Tynes 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
555 Tómas Berg Dagsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
556 Tómas Gunnar Gunnarsson Smith 20 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (7,26 kg) karla
557 Tómas Ingi Kermen 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
558 Tómas Orri Gíslason 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
559 Tómas Þorsteinsson 14 Umf. Selfoss Langstökk pilta 14 ára
60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
560 Tórur Mortensen 21 Hvirlan Færeyjar 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
561 Tryggvi Sveinn Eyjólfsson 12 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
562 Úlfheiður Linnet 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
800 metra hlaup stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 15 ára
563 Úlfur Árnason 18 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk karla
Stangarstökk karla
Hástökk karla
60 metra grind (99,1 cm) Pilta 18-19 ára
Kúluvarp (6,0 kg) Pilta 18-19 ára
564 Una Hjörvarsdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
565 Unnar Steinn A. Arnrúnarson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
566 Unnur Björg Ómarsdóttir 14 Ungmennasamband Borgarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
567 Unnur Borg Ólafsdóttir 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
568 Unnur Kjartansdóttir 16 Ungmennafélag Biskupstungna Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
569 Unnur María Matthíasdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
570 Urður Hlynsdóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
571 Urður Ýr Þorsteinsdóttir 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Langstökk stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
572 Vaka Idunn 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
573 Valborg Lilja Gunnarsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk stúlkna 12 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 12 ára
60 metra hlaup stúlkna 12 ára
574 Valdimar Hjalti Erlendsson 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (6,0 kg) Pilta 18-19 ára
575 Valdimar Viggó Baldursson 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
576 Valgeir Níls Vignisson 17 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
577 Valgerður Rún Samúelsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
578 Valur Elli Valsson 21 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 800 metra hlaup karla
1500 metra hlaup karla
579 Veigar Þór Víðisson 13 Íþf. Garpur 60 metra hlaup pilta 13 ára
Stangarstökk pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
580 Vera Vigdís Bergs 10 Umf. Álftaness Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
581 Vésteinn Loftsson 11 Umf. Hrunamanna 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
582 Vésteinn Veigar Kristjánsson 17 Glímufélagið Ármann Stangarstökk pilta 16-17 ára
583 Vibeka Eihilt Sivertsen 14 Treysti Færeyjar 1500 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
584 Victor Óskar Guðmundarson 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
585 Victoría Elma Vignisdóttir 11 Umf. Kormákur Hástökk stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
586 Vigdís Rán Jónsdóttir 11 Umf. Álftaness Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
587 Vigfús Nói Birgisson 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
588 Viktor Hugi Júlíusson 18 Ungmennasamband Eyjafjarðar 60 metra hlaup karla
Langstökk karla
Þrístökk karla
Hástökk karla
589 Viktor Logi Pétursson 17 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
590 Viktoría Ósk Sverrisdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
591 Vilborg Líf Eyjólfsdóttir 14 Héraðssambandið Hrafnaflóki Langstökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 metra hlaup stúlkna 14 ára
592 Vilborg María Loftsdóttir 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup kvenna
Langstökk kvenna
Þrístökk kvenna
593 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 21 Ungmennafélagið Fjölnir 200 metra hlaup kvenna
400 metra hlaup kvenna
594 Vilhjálmur Þór Svansson 33 Íþróttafélag Reykjavíkur 3000 metra hlaup karla
595 William A. Helmsdal 17 Bragdið Færeyjar 800 metra hlaup pilta 16-17 ára
Langstökk pilta 16-17 ára
400 metra hlaup pilta 16-17 ára
596 Ýmir Bjarkason 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut pilta 9-10 ára
597 Yrsa Sigurgeirsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 9-10 ára
598 Yrsa Tryggvadóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
599 Þorbjörg Guðný Ásbjarnardóttir 11 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 11 ára
60 metra hlaup stúlkna 11 ára
Langstökk stúlkna 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 11 ára
600 Þórdís Eva Steinsdóttir 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup kvenna
400 metra hlaup kvenna
601 Þórdís Lilja Jónsdóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut stúlkna 8 ára og yngri
602 Þórey María E Kolbeins 11 Umf. Álftaness 60 metra hlaup stúlkna 11 ára
600 metra hlaup stúlkna 11 ára
603 Þórhallur Arnórsson 13 Héraðssamband Þingeyinga Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
604 Þórhallur Valtýr Smith 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
605 Þórhildur Arnarsdóttir 13 Umf. Hrunamanna 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Langstökk stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
606 Þórhildur júlía Einarsdóttir Sæmundsen 15 Ungmennafélag Biskupstungna 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Langstökk stúlkna 15 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
607 Þorleifur Einar Leifsson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 200 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra hlaup pilta 15 ára
Langstökk pilta 15 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
400 metra hlaup pilta 15 ára
Stangarstökk pilta 15 ára
608 Þorsteinn Gíslason 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 9-10 ára
609 Þorsteinn Kristinn Ingólfsson 23 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Stangarstökk karla
610 Þorsteinn Pétursson 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 13 ára
Stangarstökk pilta 13 ára
Langstökk pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Hástökk pilta 13 ára
611 Þorvaldur Daði Guðnason 11 Umf. Þór 60 metra hlaup pilta 11 ára
Kúluvarp (2,0 kg) pilta 11 ára
Langstökk pilta 11 ára
Hástökk pilta 11 ára
600 metra hlaup pilta 11 ára
612 Þorvaldur Tumi Baldursson 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 metra hlaup karla
60 metra hlaup karla
Stangarstökk karla
613 Þórður Bjarki Arnarsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut pilta 8 ára og yngri
614 Þórður Marínó Rúnarsson 12 Umf. Þór Kúluvarp (3,0 kg) pilta 12 ára
60 metra hlaup pilta 12 ára
Hástökk pilta 12 ára
Langstökk pilta 12 ára
600 metra hlaup pilta 12 ára
615 Þuríður Björg Björgvinsdóttir 22 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup kvenna