Hlaupahátíð á Vestfjörðum 2018: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Grein
1 Adalbjorg Halldorsdottir 51 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
2 Addie Robbins 43 21 km Arnarneshlaup
3 Adrienn Kertész 47 21 km Arnarneshlaup
4 Agnar Jón Ágústsson 55 Skemmtihjólreiðar 8 km
24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
5 Agnar Benónýsson 43 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
6 Agnes Elva Guðmundsdóttir 48 24 km heil Vesturgata
7 Agnes Garðarsdóttir 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
8 Agnes Helga Bjarnadottir 54 55 km Vesturgötuhjólreiðar
9 Agnes Helga Bjarnadottir 54 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
10 Agnes Linnet 26 55 km Vesturgötuhjólreiðar
11 Agnes Sigurdardottir 43 10 km hálf Vesturgata
12 Ágústa Eir Einarsdóttir 9 Skemmtihjólreiðar 8 km
13 Albert Högnason 58 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
14 Albert Marzelíus Hákonarson 12 Skemmtihjólreiðar 8 km
500m sjósund
15 Albert Marzelíus Hákonarson 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
10 km hálf Vesturgata
16 Alexa Kaufmann 21 24 km heil Vesturgata
17 Alexander Tausen Tryggvason 26 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
18 Álfheiður Haraldsdóttir 42 24 km heil Vesturgata
19 Alma Björk Guttormsdóttir 52 24 km heil Vesturgata
20 Anders Ström 40 24 km heil Vesturgata
21 Andrea Sigrún Harðardóttir 50 21 km Arnarneshlaup
22 Andrés Ingason 40 24 km heil Vesturgata
23 Andri Arnórsson 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
24 Andri Guðmann Agnarsson 12 Skemmtihjólreiðar 8 km
25 Andri Kristjánsson 40 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
26 Andri Steindórsson 34 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
27 Aníta Rakel Teitsdóttir 3 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
28 Anna Eyfjörð 38 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
29 Anna Eyfjörð Eiríksdóttir 38 10 km Arnarneshlaup
30 Anna Gunnarsdóttir 52 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
31 Anna Gunnlaugsdóttir 47 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
32 Anna Gunnlaugsdóttir 47 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
33 Anna Guðrún Auðunsdóttir 48 10 km hálf Vesturgata
1500m sjósund
34 Anna Hera Björnsdóttir 38 10 km Arnarneshlaup
35 Anna I Jónsdóttir 54 10 km hálf Vesturgata
36 Anna Jakobína Hinriksdóttir 52 10 km Arnarneshlaup
37 Anna Kristín Ásbjörnsdóttir 47 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
38 Anna Kristín Sigurpálsdóttir 40 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
39 Anna María Árnadóttir 42 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
40 Anton Gunnlaugur Óskarsson 19 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
41 Anton Örn Ingvason 41 55 km Vesturgötuhjólreiðar
42 Árdís Lára Gísladóttir 55 24 km heil Vesturgata
43 Ari Hermann Oddsson 43 55 km Vesturgötuhjólreiðar
44 Ari Þórðarson 34 10 km hálf Vesturgata
45 Arna Kristbjörnsdóttir 22 10 km hálf Vesturgata
46 Arna Sigríður Albertsdóttir (handhjól) 28 21 km Arnarneshlaup
47 Arnaldur Gylfason 46 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
48 Arnar Garðarsson 47 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
49 Arnar Gauti Gíslason 5 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
50 Arnar Gauti Reynisson 37 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
51 Arnar Jónsson 36
52 Arnar Ólafsson 18 Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
24 km heil Vesturgata
53 Arnar Sigursteinsson 38 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
54 Arnar Snær Kjartansson 16 10 km hálf Vesturgata
55 Arnar Þór Jóhannesson 39 24 km heil Vesturgata
56 Arnar Þór Sævarsson 28 55 km Vesturgötuhjólreiðar
57 Árni Aðalbjarnarson 65 21 km Arnarneshlaup
58 Árni Friðrik Guðmundsson 13 Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
10 km Arnarneshlaup
59 Árni Gunnar Gunnarsson 38 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
60 Arnþór Halldórsson 57 55 km Vesturgötuhjólreiðar
61 Arnþrúður Eik Helgadóttir 36 24 km heil Vesturgata
62 Aron A Sigurðsson 29 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
63 Áróra Nielsen 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
64 Ásdís Gunnarsdóttir 29 10 km Arnarneshlaup
65 Ásgeir Baldur Böðvarsson 56
66 Áskell Fannar Bjarnason 32 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
67 Áslaug Melax 52 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
68 Ásmundur Ármannsson 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
69 Ástmar Helgi Kristinsson 13 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
10 km Arnarneshlaup
70 Ástrós Guðmundsdóttir 34 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
71 Ásþór Sigurgeirsson 32 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
72 Atli Þór Jakobsson 39 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
73 Aðalsteinn Már Aðalsteinsson 48 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
74 Baldur Finnsson 12 Skemmtihjólreiðar 8 km
75 BASSI Joelle 56 24 km heil Vesturgata
76 Benedikt Sigurðsson 43 Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
45 km tvöföld Vesturgata
77 Berglind Adalsteinsdóttir 38 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
78 Berglind Berndsen 41 55 km Vesturgötuhjólreiðar
79 Berglind H Hilmarsdóttir 59 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
80 Bergný Dögg Sophusdóttir 44 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
81 Bergur Ingi Geirsson 24 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
82 Birgir Björnsson 33 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
83 Birkir Baldvinsson 35 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
84 Birkir Jósefsson Linnet 13 Skemmtihjólreiðar 8 km
85 Birkir Kári Gíslason 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
86 Birkir Þór Stefánsson 50 45 km tvöföld Vesturgata
87 Birna Björnsdóttir 46 21 km Arnarneshlaup
88 Bjarkar Þórarinsson 5 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
89 Bjarki 26 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
90 Bjarmi Hrannarsson 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
91 Björgvin Snævar Sigurðsson 24 10 km Arnarneshlaup
92 Björk Elfa Jónasdóttir 51 10 km hálf Vesturgata
93 Björn Hauksson 41 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
94 Björn Hinrik Úlfarsson 13 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
95 Björn Jónsson 52 55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
96 Björn Oddsson 38 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
97 Björn Pétur Sigurðsson 49 Skemmtihjólreiðar 8 km
24 km heil Vesturgata
98 Börkur Smári Kristinsson 28 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
99 Börkur Þórðarson 40 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
100 bryndis ernstsdottir 47 1500m sjósund
101 Bryndís Gunnarsdóttir 43 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
102 Bryndís Ólöf Guðjónsdóttir 59 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
103 Brynhildur Björnsdóttir 57 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
104 Brynjar Helgi Ásgeirsson 37 45 km tvöföld Vesturgata
105 Dagbjört Jónsdóttir 32 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
106 Dagný Emma Kristinsdóttir 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
107 Dagný Hjaltadóttir 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
108 Dagný Ívarsdóttir 32 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
109 Dagný Sveinsdóttir 30 10 km Arnarneshlaup
110 Dagur Benediktsson 20 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
111 Daníel Jakobsson 45 Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
112 Daniel Magnusson 42 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
113 Davíð Þór Sigurðsson 29 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
114 Egill Bjarni Gíslason 17 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
24 km heil Vesturgata
115 Egill Már Markússon 54 10 km hálf Vesturgata
116 Einar Ágústsson 42 55 km Vesturgötuhjólreiðar
117 Einar Árni Gíslason 15 10 km hálf Vesturgata
118 Einar Freyr Jónsson 49 55 km Vesturgötuhjólreiðar
119 Einar Guttormsson 54 55 km Vesturgötuhjólreiðar
120 Einar Hreinsson 33 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
121 Einar Karl Þóhallsson 38 24 km heil Vesturgata
122 Eiríkur Ingi Jóhannsson 42 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
123 Elfa Eyþórsdóttir 66
124 Elías Þorbjörnsson 38 45 km tvöföld Vesturgata
125 Elín Auður Ólafsdóttir 33 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
126 Elín Björg Björnsdóttir 33 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
127 Elín Lóa Baldursdóttir 34 10 km hálf Vesturgata
128 Elín Marta Eiríksdóttir 36 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
129 Elín Þóra Stefánsdóttir 53 10 km Arnarneshlaup
130 Elísabet Þórarinsdóttir 3 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
131 Elsa Ingólfsdóttir 36 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
132 Elsa Jona Björnsdottir 52 Skemmtihjólreiðar 8 km
10 km hálf Vesturgata
133 Elva Tryggvadóttir 41 Skemmtihjólreiðar 8 km
134 Elvar Ari Stefánsson 22 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
10 km Arnarneshlaup
135 Elvar HRafn Valgeirsson 11 Skemmtihjólreiðar 8 km
136 Emilía Rós Sindradóttir 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
137 Erlendur Eiriksson 49 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
138 Erlendur Pálsson 52 55 km Vesturgötuhjólreiðar
139 Eyjólfur Ari Bjarnason 41 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
140 Eyjólfur Ari Bjarnason 41 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
141 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 52 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
142 Eysteinn Ívarsson 29 10 km hálf Vesturgata
143 Eysteinn Örn Jóhanesson 13 Skemmtihjólreiðar 8 km
144 Eyþór Hjalti Valgeirsson 9 Skemmtihjólreiðar 8 km
145 Eyþór Óli Jensson 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
146 Fanney Jónsdóttir 50 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
147 Finnur Stefansson 49 24 km heil Vesturgata
148 Francis Wareham 54 10 km hálf Vesturgata
149 Fridrik Olafsson 41 55 km Vesturgötuhjólreiðar
150 Fríða Rakel Linnet 28 55 km Vesturgötuhjólreiðar
151 Friðgerður Jóhannsdóttir 46 10 km hálf Vesturgata
152 Friðrik H Friðriksson 48 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
153 Funi Hrannarsson 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
154 Geir Atli Zoëga 53 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
155 Gígja Björnsdóttir 20 10 km hálf Vesturgata
156 Gísla Rún Kristjánsdóttir 37 10 km hálf Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
157 Gísli Einar Árnason 44 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
24 km heil Vesturgata
158 Gísli Jósefsson Linnet 9 Skemmtihjólreiðar 8 km
159 Glóa Hrannarsdóttir 4 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
160 Gnýr Guðmundsson 47 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
161 Greta Huld Mellado 36 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
162 Grétar Þórisson 54 24 km heil Vesturgata
163 Gudmundur heimir sveinbjörnsson 44 Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
45 km tvöföld Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
164 Gunnar Asgeirsson 38 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
165 Gunnar Örn Svavarsson 43 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
166 Gunnar Stefánsson 37 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
167 Gunnar Thorarinsson 60 55 km Vesturgötuhjólreiðar
168 Gunnar Þór Jónsson 35 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
169 Gunnhildur Gestsdóttir 57 Skemmtihjólreiðar 8 km
10 km hálf Vesturgata
170 Gunnsteinn Haraldsson 48 55 km Vesturgötuhjólreiðar
171 Gústaf Darrason 19 55 km Vesturgötuhjólreiðar
172 Guttormur Arnór Björgvinsson 13 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
173 Guðbjörg Ásta Ólafsdóttir 42 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
174 Guðbjörg Erna 2 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
175 Guðbjörg Halldórsdóttir 55 55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
176 Guðbjörg Jónsdóttir 51 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
500m sjósund
177 Guðlaug Björvinsdóttir 60 10 km hálf Vesturgata
178 Guðlaug Jónsdóttir 52 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
10 km hálf Vesturgata
179 Guðlaug Margrét Sverrisdóttir 57 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
180 Guðleifur Árnason 45 10 km hálf Vesturgata
181 Guðmundur Gíslason 54 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
182 Guðmundur Gíslason 43 55 km Vesturgötuhjólreiðar
183 Guðmundur Gunnarsson 42 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
24 km heil Vesturgata
184 Guðmundur H S Guðmundsson 57 55 km Vesturgötuhjólreiðar
185 Guðmundur Halldórsson 12 10 km Arnarneshlaup
186 Guðmundur Ingi Sigurleifsson 30 55 km Vesturgötuhjólreiðar
187 Guðný Ósk Maríasdóttir 15 10 km hálf Vesturgata
188 Guðrún Gísladóttir 58 10 km hálf Vesturgata
189 Guðrún Harpa Bjarnadóttir 49 500m sjósund
190 Guðrún Harpa Bjarnadóttir 49 Skemmtihjólreiðar 8 km
10 km hálf Vesturgata
191 Guðrún Nýbjörg Brattberg Svanbjörnsdóttir 47 45 km tvöföld Vesturgata
192 Gylfi Þ. Gíslason 55 10 km Arnarneshlaup
193 Gyða Björg Olgeirsdóttir 48 10 km hálf Vesturgata
194 Hafsteinn Ægir Geirsson 38 55 km Vesturgötuhjólreiðar
195 Hákon Sigurhansson 54 10 km hálf Vesturgata
196 Halla Ólafsdóttir 32 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
197 Halla Thoroddsen 41 24 km heil Vesturgata
198 Halldór Halldórsson 55 55 km Vesturgötuhjólreiðar
199 Halldór Magnússon 42 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
200 Halldóra Halldórsdóttir 57 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
201 Halldóra Jakobína Jónsdóttir 48 55 km Vesturgötuhjólreiðar
202 Hallgrímur Magnús Sigurjónsson 56 10 km Arnarneshlaup
203 Halli Haraldur Sigurðarson 50 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
204 Hallveig Guðmundsdóttir 34 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
10 km hálf Vesturgata
205 Hannes A. Hannesson 55 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
500m sjósund
206 Hannes A. Hannesson 55 55 km Vesturgötuhjólreiðar
207 Haraldur Gunnarsson 58 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
208 Haraldur Gunnarsson 58 10 km Arnarneshlaup
209 Haraldur Jóhann Hannesson 22 10 km hálf Vesturgata
210 Haraldur Ketill Guðjònsson 29 55 km Vesturgötuhjólreiðar
211 Haraldur Njálsson 52 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
212 Hartmann K. Guðmundsson 60 55 km Vesturgötuhjólreiðar
213 Haukur Guðnason 18 10 km hálf Vesturgata
214 Heiða Jónsdóttir 35 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
215 Heiðrún Erla Guðbjörnsdóttir 41 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
216 helena Eyjólfsdóttir 38
217 Helena W Óladóttir 46 10 km hálf Vesturgata
218 Helga Björt Möller 41 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
219 Helga Salome Ingimarsdóttir 42 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
220 Helga Stefánsdóttir 51 10 km hálf Vesturgata
221 Helgi Berg Friðþjófsson 40 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
222 Helgi Hafsteinsson 40 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
223 Helgi Þór Einarsson 42 55 km Vesturgötuhjólreiðar
224 Henrik Andersen 36 10 km hálf Vesturgata
225 Hermann Alexander Hákonarson 9 Skemmtihjólreiðar 8 km
226 Hildur Harðardóttir 45 21 km Arnarneshlaup
227 Hildur Karen Jónsdóttir 17 10 km Arnarneshlaup
228 Hinrik Jóhannsson 44 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
229 Hjalti Jónsson 46 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
230 Hjalti Sigurdarson 53 10 km Arnarneshlaup
231 Hjördís Hjartardótir 59 10 km hálf Vesturgata
500m sjósund
232 Hjörtur Þór Bjarnason 36 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
233 Hlynur Örn Björgvinsson 43 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
234 Hólmfríður Magnúsdóttir 29 10 km hálf Vesturgata
235 Hörður Erlendsson 62 10 km Arnarneshlaup
236 Hrafnhildur B Sigurgeirsdóttir 39 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
10 km Arnarneshlaup
237 Hrafnhildur Hauksdóttir 52 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
238 Hrannar Ólafsson 33 55 km Vesturgötuhjólreiðar
239 Hrefna Bjarnadóttir 54 21 km Arnarneshlaup
240 Hrefna Dís Pálsdóttir 14 Skemmtihjólreiðar 8 km
241 Hrefna María Jónsdóttir 37 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
10 km hálf Vesturgata
242 Hróbjartur Sigurðsson 38 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
243 Hrönn Hrafnsdóttir 51 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
244 Hugi Jonsson 39 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
245 Hugrún Árnadóttir 63 10 km hálf Vesturgata
246 Hulda Salóme Guðmundsdóttir 54 10 km Arnarneshlaup
247 Inga Dagmar Karlsdóttir 46 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
248 Inga Lára Björnsdóttir 33 55 km Vesturgötuhjólreiðar
249 Inga maría Hansen 53 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
250 Ingibjörg Elín Magnúsdóttir 28 24 km heil Vesturgata
251 Ingibjörg Etna Pálsdóttir 4 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
252 Ingibjörg Finnbogadóttir 53 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
253 Ingibjörg Kristjánsdóttir 26 24 km heil Vesturgata
500m sjósund
254 Ingibjörg Valgeirsdóttir 47 10 km hálf Vesturgata
255 Ingólfur Ágústsson 28 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
256 Ingthor Kristjansson 48 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
257 Ingthor Kristjansson 48 55 km Vesturgötuhjólreiðar
258 Ingunn Jónsdóttir 42 24 km heil Vesturgata
259 Ingvar Jakobsson 40 10 km Arnarneshlaup
260 Ingvar Ómarsson 29 55 km Vesturgötuhjólreiðar
261 Ingveldur Erlingsdóttir 44 24 km heil Vesturgata
262 Íris Brynja Brynjarsdóttir 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
263 Íris Eva Hauksdóttir 30 24 km heil Vesturgata
264 Íris Pétursdóttir 32 10 km hálf Vesturgata
265 Iris Sigurdardottir 30 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
266 Ísar Logi Ágústsson 8 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
267 Isobel Ruth Grad 29 24 km heil Vesturgata
268 Jakob Danielsson 17 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
269 Janne Kristensen 37 10 km hálf Vesturgata
270 Jens G'islason 40 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
271 Jens Kristinn Gíslason 40 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
272 Johann dagur svansson 47 500m sjósund
273 Jóhann Hinriksson 10 Skemmtihjólreiðar 8 km
274 Jóhann Loftsson 68
275 Jóhann Pétur Pétursson 35 10 km Arnarneshlaup
276 Jóhanna Bryndís Bjarnadóttir 38 10 km hálf Vesturgata
277 Jóhanna GEstsdóttir 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
278 Jóhanna Gylfadóttir 39 10 km hálf Vesturgata
279 Jóhanna Sigurðardóttir 40 55 km Vesturgötuhjólreiðar
280 Johannes Hermannsson 58 55 km Vesturgötuhjólreiðar
281 Johannes Konrad Weber 27 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
282 Jökull Andrés Andrésson 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
283 Jón Björn Eysteinsson 57 55 km Vesturgötuhjólreiðar
284 Jón Magnús Guðmudsson 31 24 km heil Vesturgata
285 Jón Magnús Kristjánsson 45 10 km hálf Vesturgata
286 Jón Páll Hreinsson 45 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
287 Jón Trausti Reynisson 38 24 km heil Vesturgata
288 Jónas Bjartur Kjartansson 27 10 km hálf Vesturgata
289 Jone Alsvik 41 45 km tvöföld Vesturgata
290 Jone Alsvik 41 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
291 Jórunn Sigurgeirsdóttir 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
292 Júlíus Jónasson 54 24 km heil Vesturgata
293 Kamilla Ósk Andrésdóttir 13 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
294 Karen Axelsdóttir 43 55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
295 Karen Mist Arngeirsdóttir 18 500m sjósund
296 Karen Sveinsdóttir 33 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
297 Karl Ásgeirsson 54 1500m sjósund
298 Karlotta Dúfa Markan 40 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
299 Karlotta Dúfa Markan 40 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
300 Karolína Sif Benediktsdóttir 17 10 km Arnarneshlaup
301 Katrín Eydís Hjörleifsdóttir 49 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
302 Katrín Lilja Sigurðardóttir 36 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
303 Katrín Pálsdóttir 34 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
1500m sjósund
304 Katrín Sif Kristbjörnsdóttir 27 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
305 Keith Kuykendall 57 45 km tvöföld Vesturgata
306 Ketill Már Björnsson 55 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
10 km hálf Vesturgata
307 Kjartan Long 46 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
308 Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir 43 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
309 Kolbrún Katarínusard 49 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
310 Kolfinna Íris Rúnarsdóttir 17 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
10 km hálf Vesturgata
311 Kristbjörn Róbert Sigurjónsson 58 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
10 km hálf Vesturgata
1500m sjósund
312 Kristín Björg Viggósdóttir 40 10 km hálf Vesturgata
313 Kristín Hreinsdóttir 42 24 km heil Vesturgata
314 Kristinn Gunnarsson 59 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
315 Kristinn Gunnarsson 59 10 km Arnarneshlaup
316 Kristinn Magnússon 37 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
317 Kristinn Ólafur Hreiðarsson 52 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
318 Kristján Bárðarson 54 55 km Vesturgötuhjólreiðar
319 Kristján Bergmann Tómasson 39 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
320 Kristján Hrafn Arason 15 55 km Vesturgötuhjólreiðar
321 Kristján Hrafn Guðmundsson 39 45 km tvöföld Vesturgata
322 Kristján Uni Jensson 14 Skemmtihjólreiðar 8 km
323 Kristjana Milla Snorradóttir 40 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
45 km tvöföld Vesturgata
324 Kristófer Bragi Teitsson 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
325 Kristófer Ingi Agnarsson 10 Skemmtihjólreiðar 8 km
326 Kristrun Gudnadottir 21 Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
24 km heil Vesturgata
327 Lára Hafberg 39 24 km heil Vesturgata
328 Lárus Árni Hermannsson 42 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
329 Lilja Juliusdottir 22 10 km Arnarneshlaup
330 Linda Rós Hannesdóttir 15 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
331 Linda Sigurbjornsdottir 38 55 km Vesturgötuhjólreiðar
332 Lisa Haye 31 45 km tvöföld Vesturgata
333 Lukas Slatkevicius 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
334 Lúðvík Örn Árnason 45 55 km Vesturgötuhjólreiðar
335 Magnus Smarason 33 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
336 Magnús Valsson 52 10 km hálf Vesturgata
337 Maia Alsvik 3 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
338 Maija Kallíoski 35 10 km Arnarneshlaup
339 Már Óskar Þorsteinsson 11 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
340 Marcy Merrill 58 21 km Arnarneshlaup
341 Margrét Aðalsteinsdóttir 39 10 km hálf Vesturgata
342 Margrét Blöndal 47 55 km Vesturgötuhjólreiðar
343 Margrét Hinriksdóttir 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
344 Margrét Róbertsdóttir 34 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
345 Margrét Róbertsdóttir 33 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
346 Margrét Ýr Brynjarsdóttir 16 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
347 María Björg Ágústsdóttir 36 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
348 María Helen Eiðsdóttir 41 10 km hálf Vesturgata
349 María Ögn Guðmundsdóttir 38 55 km Vesturgötuhjólreiðar
350 Marías Ben. Kristjánsson 46 10 km hálf Vesturgata
351 Marínó Arnórsson 47 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
352 Martha Arnadottir 58 55 km Vesturgötuhjólreiðar
353 Matthew Allen 41 21 km Arnarneshlaup
354 Matthías Guðmundsson 46 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
355 Matthías Karl Ólafsson 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
356 Mikael Jensson 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
357 Nanna Þ Pétursdóttir 48 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
358 Nanný Arna Guðmundsdóttir 48 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
359 Nicky van Croonenborch 32 10 km Arnarneshlaup
360 Oddný Kristín Kristbjörnsdóttir 32 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
361 Oddur Valur Þórarinsson 51 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
362 Ólafur Hrafn Nielsen 41 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
363 Ólafur Magnússon 38 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
364 Ólafur Pétur Eyþórsson 15 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
365 Olga Hrönn Olgeirsdóttir 46 10 km hálf Vesturgata
366 Óliver Hilmarsson 44 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
367 Ólöf Dómhildur Jóhannsdóttir 37 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
368 Ómar Þór Sigvaldason 34 55 km Vesturgötuhjólreiðar
369 Örn Þorsteinsson 35 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
370 Örnólfur Oddson 62 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
371 Orri Pétursson 37 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
372 Óskar Ármannsson 54 24 km heil Vesturgata
373 Óskar Ingólfsson 46 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
374 Óskar Páll Þorgilsson 41 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
375 Óskar Þór Gunnarsson 42 55 km Vesturgötuhjólreiðar
376 Óttar Guðjónsson 51 10 km hálf Vesturgata
377 Pétur Hannes Ólafsson 43 24 km heil Vesturgata
378 Pétur Sigurðsson 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
379 Pijus slatkevicius 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
380 Ragnar Hilmarsson 42 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
381 rakel Hjaltadóttir 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
382 Rakel Jensdóttir 37 24 km heil Vesturgata
383 Rannveig Halldórsdóttir 54 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
384 Róbert Ármannsson 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
385 Robert Lee Tomasson 57 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
386 Rósfríð Áslaugsdóttir 41 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
387 Rúna Rut Ragnarsdóttir 42 45 km tvöföld Vesturgata
388 Rúnar Óli Karlsson 46 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
389 Rúnar Sigurðsson 54 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
390 Rúnar Theodórsson 44 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
391 Salóme Rut Harðardóttir 29 10 km Arnarneshlaup
392 Samúel Máni Samúelsson 3 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
393 Samúel Stefánsson 36 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
394 Sif Huld Albertsdóttir 33 10 km hálf Vesturgata
395 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir 43 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
396 Sigríður Bína Olgeirsdóttir 50 10 km hálf Vesturgata
397 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir 36 10 km hálf Vesturgata
398 Sigríður Etna Marinósdóttir 27 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
399 Sigríður Eysteinsdóttir 51 10 km hálf Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
400 Sigríður Ólafsdóttir 43 24 km heil Vesturgata
401 Sigríður Þorgeirsdóttir 45 24 km heil Vesturgata
402 Sigrún Birna Björnsdóttir 48 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
403 Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir 46 10 km hálf Vesturgata
404 Sigrún María Bjarnadóttir 43 24 km heil Vesturgata
1500m sjósund
405 Sigrún Melax 34 24 km heil Vesturgata
406 Sigurbjörn Sævarsson 37 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
407 Sigurjón Ernir Sturluson 28 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
408 Sigurjón Haraldsson 62 55 km Vesturgötuhjólreiðar
409 Sigurjón Þórðarson 30 10 km hálf Vesturgata
410 Sigurjóna Haraldsdóttir 36 55 km Vesturgötuhjólreiðar
411 Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir 33 55 km Vesturgötuhjólreiðar
412 Sigurleifur Ágústsson 64 Skemmtihjólreiðar 8 km
413 Sigurður karl Guðgeirsson 41 55 km Vesturgötuhjólreiðar
414 Sigurður Pétursson 49 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
415 Silja Rán Guðmundsdóttir 26 10 km Arnarneshlaup
416 Simas Slatkevicius 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
417 Simas Treinys 24 10 km hálf Vesturgata
418 Simona Vareikaté 26 24 km heil Vesturgata
419 Snædís Jensdóttir 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
420 Snædís Valsdóttir 56 10 km hálf Vesturgata
421 Soffía Rún Pálsdóttir 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
422 Sóley Þórarinsdóttir 3 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
423 Sólveig Auðar Hauksdóttir 35 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
424 Sólveig María Aspelund 22 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
425 Sólveig Pétursdóttir 33 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
426 Sölvi Karl Stefánsson 16 Skemmtihjólreiðar 8 km
427 Stefán Árni Auðólfsson 46 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
428 Stefán Egilsson 63 Skemmtihjólreiðar 8 km
429 Stefán Helgi Garðarsson 42 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
430 Stefán Örn Magnússon 47
431 Stefanía Ásmundsdóttir 38 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
432 Stefanía Ásmundsdóttir 38 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
433 Steinar Arnórsson 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
434 Steinar Björnsson 14 Skemmtihjólreiðar 8 km
435 Steinar Þorbjörnsson 41 55 km Vesturgötuhjólreiðar
436 Steindór kr jónsson 36 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
437 Steini Sævar Sævarsson 31 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
438 Steinn Sigurðsson 36 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
439 Sturla Þór Jónsson 53 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
440 Súsanna Ástvaldsdóttir 41 21 km Arnarneshlaup
441 Svala Sif Sigurgeirsdóttir 30 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
442 Svanfríður Guðný Þorleifsdóttir 13 10 km Arnarneshlaup
443 Svanur Daníelsson 37 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
55 km Vesturgötuhjólreiðar
444 Svanur Már sch 46 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
445 Svavar Kvaran 57 24 km heil Vesturgata
446 Sveinbjörn Orri Heimisson 15 Skálavíkurhlaup (ca. 13 KM)
447 Sveinn H. Guðmarsson 44 24 km heil Vesturgata
448 Sveinn Helgason 62 24 km heil Vesturgata
449 Sævar Gunnarsson 50 24 km heil Vesturgata
450 Tinna Rún Snorradóttir 23 10 km Arnarneshlaup
451 tómas björn hauksson 41 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
452 Tómas Egilsson 17 10 km hálf Vesturgata
453 Tómas Elí Vilhelmsson 12 10 km Arnarneshlaup
454 Tonie Gertin Sørensen 49 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
455 Tormod Vatten 26 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
456 Úlfar Þórðarson 55 55 km Vesturgötuhjólreiðar
457 Unnur Árnadóttir 52 Skálavíkurhlaup (ca. 20 KM)
458 Unnur Pálsdóttir 48 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
459 Unnur Pálsdóttir 48 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
460 Valdís Arnórsdóttir 46 24 km heil Vesturgata
461 Valdís Rós Þorsteinsdóttir 11 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
462 Valgeir Þór Halbergsson 41 55 km Vesturgötuhjólreiðar
463 Valgerður Guðjónsdóttir 46 1500m sjósund
464 Veigar Ingi Arnarson 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
465 Vilhjálmur Þórarinsson 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
466 Viðar Kristinsson 36 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
467 Ægir Magnússon 61 21 km Arnarneshlaup
468 Þóra Þórðardóttir 54 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
469 Þórarinn Vilhjálmsson 38 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
470 Þórarinn VIlhjálmsson 38 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
471 Þorbjörn Jónsson 60 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
472 Þórdís Nielsen 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
473 Þórdís Sif Sigurðardóttir 40 Enduro Ísland - Sumarfagnaður
474 Þórey Arna Árnadóttir 42 55 km Vesturgötuhjólreiðar
475 Þórey Vilhjálmsdóttir 46 Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
476 Þórhildur Ólafsdóttir 37 10 km hálf Vesturgata
477 Þorleifur Kr. Níelsson 40 45 km tvöföld Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
478 Þorsteinn Andrésson 50 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
479 Þorsteinn Másson 39 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
21 km Arnarneshlaup
480 Þorvaldur Daníelsson 48 55 km Vesturgötuhjólreiðar
481 Þuríður Reynisdottir 48 10 km hálf Vesturgata