Hlaupahátíð á Vestfjörðum 2017 - Forskráðir þátttakendur


Allar upplýsingar um hlaupahátíðina er inn á vefnum www.hlaupahatid.is
Ef þú vilt skrá þig þá smellir þú á takkann til að fara í skráningarformið.

Skráning í hlaupahátíð

Þínir keppendur
Nafn Aldur Félag / Hópur Greinar
Patricia Damiens 49 Arnarneshlaup 10 km
Aðalheiður Héðinsdóttir 59 Hlaupahópur Stjörnunnar Skemmtihjólreiðar 8 km
Hálf Vesturgata
Aðalheiður María Vigfúsdóttir 35 Breiðablik / Náttúruhlaup Heil Vesturgata 24 km
Addý Kristjánsdóttir 63 Breiðablik Arnarneshlaup 10 km
Agnar Benónýsson 42 Fjallahjólreiðar 55 km
Agnar Jón Ágústsson 54 Hlaupahópur Stjörnunnar Heil Vesturgata 24 km
Agnes Elva Guðmundsdóttir 47 KR-skokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Agnes Helga Bjarnadóttir 53 Tindur Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Ágúst Orri Sigurðsson 47 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Albert Kjartan Dagbjartarson Imsland 52 Hlaupahópur Sigga P. Heil Vesturgata 24 km
Alegra 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Álfheiður D Gunnarsdóttir 44 Heil Vesturgata 24 km
Álfrún Tryggvadóttir 35 Valur skokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Alma Björk Guttormsdóttir 51 KR skokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Amanda Joy Richey 37 Tvöföld Vesturgata 45 km
Anders Peder Kristensen 58 Fjallahjólreiðar 55 km
Andrea HElgadóttir 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Andrea Sigrún Harðardóttir 49 Riddarar Rósu Heil Vesturgata 24 km
Andrés Ingason 39 Heil Vesturgata 24 km
Andrés Þór hinriksson 53 Hálf Vesturgata
Andri 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Andri Thorstensen 38 Valur Skokk Heil Vesturgata 24 km
Anna Björg Haukdal 58 Hlaupahópur Stjörunnar Heil Vesturgata 24 km
Anna Guðný Guðmundsdóttir 59 Skemmtihjólreiðar 8 km
Anna I Jónsdóttir 53 KR-skokk Hálf Vesturgata
Anna Jakobína Hinriksdóttir 51 Riddarar rósu Arnarneshlaup 21 km
Anna Kristín Sigurpálsdóttir 39 Topcon Fjallahjólreiðar 55 km
Anna María Daníelsdóttir 17 SFÍ Fjallahjólreiðar 55 km
Hálf Vesturgata
Annie Münster 12 Team Germany Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Anton Benediktsson 16 Fjallahjólreiðar 55 km
Anton Örn Brynjarsson 58 UFA Eyrarskokk Heil Vesturgata 24 km
Ari H. Oddsson 42 Team Cintamani/Ægir3 Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Arna Alfreðsdóttir 55 Hálf Vesturgata
Arna Grétarsdóttir 32 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Arna Lára Jónssdóttir 41 Gullrillur Sjósund 1500 m
Heil Vesturgata 24 km
Arnaldur Orri Gunnarsson 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Arnar Gauti Gíslason 4 Hlaupaklúbburinn Kári Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Arnar Gauti Reynisson 36 Team GREY Fjallahjólreiðar 55 km
Arnar Ólafsson 17 SKA Fjallahjólreiðar 55 km
Heil Vesturgata 24 km
Arnar Páll 4 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Arnar Sigurbjörnsson 44 Team Cintamani Fjallahjólreiðar 55 km
ArnarMikael 1 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Arney Sjöfn Atladóttir 7 Fram Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Árni Aðalbjarnason 64 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 21 km
Árni Heiðar Ívarsson 42 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 10 km
Arnór Már Atlason 13 Fram Hálf Vesturgata
Arnþór Pálsson 47 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Aron Auðunn Helgason 3 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Aron Guðmundsson 41 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 48 Náttúruhlaup artic running Heil Vesturgata 24 km
Ásgrímur Jónsson 43 Fjallahjólreiðar 55 km
Áskell Löve 40 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Áskell Örn Kárason 64 Fjallahjólreiðar 55 km
Ásta Margrét Haraldsdóttir 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ástvaldur Kristjánsson 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Atli Þór Jakobsson 38 Fjord Folkers Arnarneshlaup 21 km
Heil Vesturgata 24 km
Auðunn Friðrik Kristinsson 45 Fimman Fjallahjólreiðar 55 km
Auður Yngvadóttir 54 Hálf Vesturgata
Baltasar Máni Wedholm 12 Skemmtihjólreiðar 8 km
Benedikt Sigurðsson 42 UMFB Heil Vesturgata 24 km
Benedikt Sigurleifsson 25 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Bergey Freysdóttir 13 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Berglind Pálsdóttir 42 Hálf Vesturgata
Bergsveinn Snorrason 37 HK Fjallahjólreiðar 55 km
Beth Conley 37 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Birgir Sigurðsson 41 Fjallahjólreiðar 55 km
Birgit Münster-Rendel 46 Team Germany Sjósund 500 m
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hálf Vesturgata
Birgitta Kristín Gunnarsdóttir 2 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Birkir Jósefsson 12 Skemmtihjólreiðar 8 km
Birkir Kári Gíslason 10 Hlaupaklúbburinn Kári Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Birna Pálsdóttir 31 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Birta Dögg Ingudóttir Andrésdóttir 29 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Birta Rún Smáradóttir 13 Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Bjarki A. Brynjarsson 51 Hlaupahópur Stjörnunnar Heil Vesturgata 24 km
Bjarki Bjarnason 33 HFR / Örninn Trek Fjallahjólreiðar 55 km
Bjarki Guðmundsson 38 Arnarneshlaup 10 km
Björk Steindórsdóttir 48 Frískir Flóamenn Tvöföld Vesturgata 45 km
Björn Tryggvason 64 Hlaupahópur Stjörnunnar Fjallahjólreiðar 55 km
Björn Darri Oddgeirsson 8 Skemmtihjólreiðar 8 km
Björn Oddsson 49 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Brad Joiner 48 Heil Vesturgata 24 km
Bragi Freyr Gunnarsson 42 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Breki Blær Rögnvaldsson 12 HFR Skemmtihjólreiðar 8 km
Bryndís Brynjúlfsdóttir 14 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Bryndís Ólöf Guðjónsdóttir 58 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Brynhildur Björnsdóttir 56 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Brynhildur Freyja 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Brynja Georgsdóttir 50 Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Brynjar Guðmundsson 42 Samvör Fjallahjólreiðar 55 km
Brynjúlfur Halldórsson 43 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Brynjúlfur Halldórsson 43 Ægir3 Heil Vesturgata 24 km
Cadek Vaclav 35 Arnarneshlaup 10 km
Catherine Chambers 35 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Christian Münster 48 Team Germany Tvöföld Vesturgata 45 km
Claudia Fischer 50 Hálf Vesturgata
Dagbjört Ósk Jóhannsdóttir 15 Vestri Arnarneshlaup 10 km
Dagný Baldvinsdóttir 49 KR-skokk Hálf Vesturgata
Dagný Katla Karlsdóttir 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Dagur Benediktsson 19 Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Daldís Ýr Guðmundsdóttir 38 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Daniel Govoni 35 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Daníel Jakobsson 44 Riddarar Rósu Heil Vesturgata 24 km
Daníel Sveinsson 45 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Davíð Aronsson 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Davíð Jónsson 13 Skemmtihjólreiðar 8 km
Davíð Naviesenarin 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Davíð Ólafsson 36 Heil Vesturgata 24 km
Davíð Þór Sigurðsson 28 HFR / Team Mojo Fjallahjólreiðar 55 km
Dóra Fríða Orradóttir 12 ÍR Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Edda Sólveig Gísladóttir 43 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Egill Bjarni Gíslason 16 Hlaupaklúbburinn Kári Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Einar Ágúst Yngvason 54 Riddarar Rósu Hálf Vesturgata
Einar Árni Gíslason 14 Hlaupaklúbburinn Kári Skemmtihjólreiðar 8 km
Hálf Vesturgata
Einar Hreinsson 32 Fjallahjólreiðar 55 km
Einar Jóhann Elvarsson 7 Skemmtihjólreiðar 8 km
Einar Sturla Möinichen 41 Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Eiríkur Hilmarsson 59 Skemmtihjólreiðar 8 km
Elín Birna Hallgrímsdóttir 17 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Elín Þóra Stefánsdóttir 52 Hálf Vesturgata
Elínbet Líf 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Elínborg Dóra Tryggvadóttir 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Elísabet Kemp Stefánsdóttir 29 Heil Vesturgata 24 km
Ellis Conley 5 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Elmar Jónsson 37 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Elmer Pétursson 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Elsa Lára 42 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Elsa María Davíðsdóttir 46 Hjólreiðadeild Breiðabliks Fjallahjólreiðar 55 km
Elvar Hrafn Valgeirsson 10 Skemmtihjólreiðar 8 km
Emelíana Pétursdóttir 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Emil örn Àrnason 18 Hhs Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Emilía Rós Sindradóttir 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Erica Sutton 28 Hálf Vesturgata
Ernir Elí Ellertsson 13 KA Hálf Vesturgata
Ernir Már Hauksson 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ester Rós Gústavsdóttir 42 Utan félags Fjallahjólreiðar 55 km
Eva H. Baldursdóttir 35 Valur skokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Eva Ólafsdóttir 44 Afrekshópur Tvöföld Vesturgata 45 km
Eva Skarpaas Einarsdóttir 46 ET Hálf Vesturgata
Eyrún Helga Þorleifsdóttir 51 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Eyrún Linnet 38 Bjartur Fjallahjólreiðar 55 km
Eysteinn Örn Jóhannesson 12 Skemmtihjólreiðar 8 km
Eyþór Freyr Árnason 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Eyþór Hjalti Valgeirsson 8 Skemmtihjólreiðar 8 km
Eyþór Óli Jensson 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Fannar Hjálmarsson 34 Hálf Vesturgata
Fanney Pálsdóttir 43 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Filip Grusz 33 Podej mi pivo Arnarneshlaup 21 km
Heil Vesturgata 24 km
Finnur Friðriksson 45 UFA Heil Vesturgata 24 km
Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 33 Afrekshópur Heil Vesturgata 24 km
Fjóla Karlsdóttir 49 Línurnar Heil Vesturgata 24 km
Fjölnir Ásbjörnsson 44 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 21 km
Fjölnir Freysson 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Flóki Hrafn Markan 15 Vestri Arnarneshlaup 10 km
Freyr Ólafsson 43 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Fríða Aðalgeirsdóttir 41 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Friðbjörg Eyrún Sigvaldadóttir 41 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Friðrik Helgi Friðrikssn 47 Fjallahjólreiðar 55 km
Fridrik Olafsson 40 Fjallahjólreiðar 55 km
Friðrika Govoni 4 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Gerður Rún Guðlaugsdóttir 45 Víkingur Arnarneshlaup 10 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hálf Vesturgata
Gestur Ívar Elíasson 57 Riddar Rósu Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Gígja Hjaltadóttir 5 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Gísli Einar Árnason 43 Hlaupaklúbburinn Kári Heil Vesturgata 24 km
Gísli Halldór Halldórsson 51 Arnarneshlaup 10 km
Gísli Jósefsson 8 Skemmtihjólreiðar 8 km
Gísli Kristjánsson 29 Víkingur Sjósund 500 m
Arnarneshlaup 21 km
Gisli Reynisson 45 Team GREY Fjallahjólreiðar 55 km
Gnýr Guðmundsson 46 Fjallahjólreiðar 55 km
Gréta Proppé 13 Hálf Vesturgata
Guðbjörg Halldórsdóttir 54 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Guðbjörg Jónsdóttir 50 3N Sjósund 500 m
Arnarneshlaup 21 km
Skemmtihjólreiðar 8 km
Heil Vesturgata 24 km
Guðbjörg Oddsdóttir 50 Línurnar Heil Vesturgata 24 km
Guðlaug Jónsdóttir 51 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Guðlaug Margrét Sverrisdóttir 56 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Guðlaug Sverrisdóttir 56 Skagaskokk Hálf Vesturgata
Guðmunda Reynisdóttir 65 Skemmtihjólreiðar 8 km
Guðmundur H.S.Guðmundsson 56 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Guðmundur Herbert Bjarnason 54 3SH Sjósund 1500 m
Guðmundur Herbert Bjarnason 54 3SH Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Guðmundur Ingi Sigurleifsson 29 Orbea Fjallahjólreiðar 55 km
Guðmundur Löve 50 KR Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Tvöföld Vesturgata 45 km
Guðmundur Óskar Kristjánsson 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Guðmundur S.Gíslason 53 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 21 km
Heil Vesturgata 24 km
Gudmundur Sigurbjornsson 58 Skagaskokk Hálf Vesturgata
Guðmundur Svavar Smárason 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Guðný Sigurðardóttir 54 Hlaupahópu Stjörnunnar Sjósund 1500 m
Guðný Sigurðardóttir 54 Hlaupahópu Stjörnunnar Heil Vesturgata 24 km
Guðný Stefanía Stefánsdóttir 41 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Guðný Ösp Ragnarsdóttir 34 Hálf Vesturgata
Guðrún Bjarnadóttir 41 Heil Vesturgata 24 km
Guðrún Gísladóttir 57 Hálf Vesturgata
Guðrún Kolbrún Otterstedt 50 Fjölnir Heil Vesturgata 24 km
Guðrún Nýbjörg Brattberg Svanbjörnsdóttir 46 UFA-Eyrarskokk Heil Vesturgata 24 km
Guðrún Ólafía Marinósdóttir 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Guðrún Þorsteinsdóttir 47 Línurnar Hálf Vesturgata
Gunnar Ármannsson 50 Hlaupahópur Stjörnunnar Tvöföld Vesturgata 45 km
Gunnar Atli Fríðuson 42 Inov8-Iceland Arnarneshlaup 10 km
Fjallahjólreiðar 55 km
Tvöföld Vesturgata 45 km
Gunnar Bjarni Guðmundsson 45 Riddarar Rósu Heil Vesturgata 24 km
Gunnar Egill Gunnarsson 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Gunnar Hólm 46 Arnarneshlaup 10 km
Gunnar Ingason 48 Fjallahjólreiðar 55 km
Gunnar Jóhannes Scott 41 Flandri Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Gunnar Sölvi Guðmundsson 15 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Gunnar Torfason 44 Arnarneshlaup 10 km
Skemmtihjólreiðar 8 km
Gunnar Wedholm 42 Fjallahjólreiðar 55 km
Gunnar Örn Jónsson 41 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Gunnar Örn Jónsson 41 Friskir flóamenn Arnarneshlaup 10 km
Gunnar Örn Svavarsson 42 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Gunnar Þórarinsson 59 Hjólahópur Víkings Fjallahjólreiðar 55 km
Gunnhildur Grétarsdóttir 51 Hlaupahópur Breiðabliks Heil Vesturgata 24 km
Gunther Erich Rohleder 63 Germany Arnarneshlaup 10 km
Gústaf Darrason 18 Tindur / KRIA Racing Fjallahjólreiðar 55 km
Guttormur Arnór Björgvinsson 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Gylfi Þór Gíslason 54 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 10 km
Hafdís Gunnarsdóttir 37 Gullrillur Arnarneshlaup 21 km
Hafsteinn Ægir Geirsson 37 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Hafþór Rafn Benediktsson 40 Breiðablik / Þríkó Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Hákon Ingi Arnarsson 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hálfdán Breki Jónsson 5 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Halla Haraldsdóttir 50 Fjallahjólreiðar 55 km
Halla Mia Ólafsdóttir 31 Hálf Vesturgata
Halldór Bachmann 52 KR-skokk Hálf Vesturgata
Halldór Brynjarsson 58 UFA Eyrarskokk Heil Vesturgata 24 km
Halldór R Jónbjörnsson 44 Geisli Súðavík Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Halldór Snorrason 48 Þríkó Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Halldóra Gísladóttir 17 Fjallahjólreiðar 55 km
Halldóra Halldórsdóttir 56 Riddarar Rósu Heil Vesturgata 24 km
Hallgrímur Orri Kristjánsson 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hanna Gerður Jónsdóttir 14 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hanna Guðbjörg Birgisdóttir 46 KR-skokk Hálf Vesturgata
Hanna Kristín Másdóttir 45 Fjallahjólreiðar 55 km
Hannes Björn Guðlaugsson 27 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Hannes Hannesson 54 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Haraldur Njálsson 51 Fjallahjólreiðar 55 km
Harpa Gerorgsdóttir 42 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Harpa Víðisdóttir 47 Hlaupahópur Stjörnunnar Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Haukur Hermannsson 35 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Haukur Magnússon 43 Gáfumannafélagið Fjallahjólreiðar 55 km
Heiðar Snær Rögnvaldsson 19 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Hekla Malín Ellertsdóttir 4 KA Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hekla Pálmadóttir 29 Fjord Folkers Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Helena Ragnarsdóttir 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Helga Jóhannsdóttir 42 Útipúl Fjallahjólreiðar 55 km
Helga S Ingimarsdóttir 41 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 10 km
Helga Stefánsdóttir 50 KR-skokk Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Helga Þóra Jónasdóttir 35 Hálf Vesturgata
Helgi Ágústsson 68 Skemmtihjólreiðar 8 km
Helgi Rafn Hermannsson 11 Vestri Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Helgi Snær Ragnarsson 32 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Helgi Valur Georgsson 43 Fjallahjólreiðar 55 km
Helgi Valur Georgsson 43 Hálf Vesturgata
Helgi Valur Wedholm 13 Skemmtihjólreiðar 8 km
Henrik Andersen 35 Hálf Vesturgata
herborg Eiríksdóttir 40 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hermann Halldórsson 47 Skemmtihjólreiðar 8 km
Hildigunnur Svavarsdóttir 50 UFA Eyrarskokk Heil Vesturgata 24 km
Hildur Arna Orradóttir 9 ÍR Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hildur Grímsdóttir 30 Frískir Flóamenn Tvöföld Vesturgata 45 km
Hildur Jóna Gylfadóttir 48 Skokkhópur Álftanes Heil Vesturgata 24 km
Hildur Karen Jónsdóttir 16 SFÍ Arnarneshlaup 10 km
hildur Kristín Einarsdóttir 43 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hildur Tanja Karlsdóttir 13 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hinrik Jóhannsson 43 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Hinrik Steingrímur Sigurðsson 10 Hálf Vesturgata
Hjálmar Gunnarsson 38 Hálf Vesturgata
Hjalti Gylfason 39 Arnarneshlaup 10 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hjördís Gréta Guðmundsdóttir 23 Heil Vesturgata 24 km
Hjörtur Waltersson 41 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hlynur Kristinsson 32 Riddarar Rósu ... Team Bobbi ;) Arnarneshlaup 21 km
Heil Vesturgata 24 km
Hlynur Snorrason 54 Hlaupahópur Birkis Snæs Arnarneshlaup 10 km
Hlynur Örn Björgvinsson 42 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Hlöðver Tómasson 41 Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Hálf Vesturgata
Holmfridur Sigurdardottir 46 Hjólreiðadeild Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Hólmfríður Vala Svavarsdóttir 43 Riddarar Rósu /Gullrillur Tvöföld Vesturgata 45 km
Holzapfel, Regina 44 Team Germany Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Heil Vesturgata 24 km
Hrafnhildur Anna Bjarnadóttir 4 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hrafnhildur Anna Gunnarsdóttir 9 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hrafnhildur Pálsdóttir 49 Hálf Vesturgata
Hrafnhildur Sigurgeirsdóttir 38 Hálf Vesturgata
Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir 61 Hlaupahópur Stjörnunnar Hálf Vesturgata
Hrefna Björg Þorsteinsdóttir 50 KR Arnarneshlaup 10 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hrefna Dís Pálsdóttir 13 SFÍ Arnarneshlaup 10 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hrefna Linda Ásgeirsdóttir 35 Sjósund 500 m
Hróðmar Helgason 67 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Hrönn Baldursdóttir 50 Valur skokk Arnarneshlaup 10 km
Hrönn Ólína Jörundsdóttir 39 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Hulda María Guðjónsdóttir 32 Riddarar Rósu ... Team Súsanna;) Arnarneshlaup 10 km
Huldar Örn Sigurðsson 49 Fjallahjólreiðar 55 km
Högni Marszellíus Þórðarson 33 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Indíana Ásgrímsdóttir 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Inga Hrund Gunnarsdóttir 42 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Inga Maria Hansen 52 Laugaskokk Heil Vesturgata 24 km
Ingi Þór Gunnarsson 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ingibjörg Elín Magnúsdóttir 27 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 21 km
Ingibjörg Gunnarsdóttir 53 Hlaupahópur Stjörnunnar Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Ingibjörg Jónasdóttir 30 Hálf Vesturgata
Ingibjörg Jónsdóttir 57 UFA-Eyrarskokk Heil Vesturgata 24 km
Ingibjörg Kristjánsdóttir 25 Víkingur Sjósund 500 m
Arnarneshlaup 21 km
Ingibjörg Sigurðardóttir 53 Hlaupahópur Stjönunnar Hálf Vesturgata
Ingvar Jakobsson 39 Arnarneshlaup 10 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ingvar Júlíus Tryggvason 42 Team Topcon. Fjallahjólreiðar 55 km
Ingvar Ómarsson 28 Kría-Novator Fjallahjólreiðar 55 km
Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 41 Arnarneshlaup 10 km
Fjallahjólreiðar 55 km
Heil Vesturgata 24 km
Ingvi Júlíus Ingvason 55 Breiðablik Fjallahjólreiðar 55 km
Hálf Vesturgata
Ingvi Karl Jóhannsson 37 Arnarneshlaup 10 km
Ingþór Kristjánsson 47 Bjartur Fjallahjólreiðar 55 km
Íris Brynja Brynjarsdóttir 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ísmar Ásgrímsson 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Isobel Grad 31 Heil Vesturgata 24 km
Ivana Odwrot 15 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ivar Sigurgislason 53 Arnarneshlaup 10 km
Jakob Daníelsson 16 SFÍ Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Jakob Ingi 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Jara Magnúsdóttir 6 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Jenný Hjaltadóttir 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Jens Ingi Andrésson 14 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Jens Sigurðarson 39 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Jerodiah Conley 40 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Jochum Magnússon 10 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Jóhann Birkir Helgason 46 Arnarneshlaup 10 km
Jóhann dagur svansson 46 Þrír - vest Heil Vesturgata 24 km
Jóhann Viðar INgvarsson 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Jóhanna B Helgadóttir 42 Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Jóhanna Benediktsdóttir 46 Breiðablik Heil Vesturgata 24 km
Jóhanna Helgadóttir 42 Sjósund 500 m
Jóhannes Hermannsson 57 Fjallahjólreiðar 55 km
Jón Ágúst Gunnlaugssson 56 Breiðablik Arnarneshlaup 10 km
Jón Björn Eysteinsson 56 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Jón Björnsson 49 Hlaupahópur Stjörnunnar/Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Hálf Vesturgata
Jón Gunnar Kristinsson 43 Hjólreiðafélag Reykjavíkur Fjallahjólreiðar 55 km
Jón Oddur Guðmundsson 43 jonoddur@mitt.is Heil Vesturgata 24 km
Jóna Kristín Sigurðardóttir 44 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Jónas Ingi Pétursson 45 Heil Vesturgata 24 km
Jónína Vilhjálmsdóttir 52 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Jósef Sigmundsson 38 SH Sjósund 500 m
Skemmtihjólreiðar 8 km
Jósep Húnfjörð Vilhjálmsson 48 Heil Vesturgata 24 km
Jóvina Einarsdóttir 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Kamilla Ósk Andrésdóttir 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Karen Emma Möinichen 7 Skemmtihjólreiðar 8 km
Karitas S. Ingimarsdóttir 32 Arnarneshlaup 10 km
Karlotta Dúfa Markan 39 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 21 km
Katrín Árnadóttir 34 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Katrín Guðmundsdóttir Löve 9 KR Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Katrín Pálsdóttir 33 Gullrillurnar Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Kerstin Hölzl 37 Hálf Vesturgata
Kheng Sock (Isabelle) Chiv 34 Arnarneshlaup 10 km
Kjartan Geir Kristinsson 39 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Kjartan Rafn Arnarsson 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Kolbrún Brynja Egilsdóttir 55 Hlaupahópur Breiðabliks Heil Vesturgata 24 km
Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir 42 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Kolbrún Katarínusardóttir 48 Skagaskokk Hálf Vesturgata
Kolbrún Pálsdóttir 40 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Kolbrun Palsdottir 40 Heil Vesturgata 24 km
Kolfinna Íris Rúnarsdóttir 16 SFÍ Arnarneshlaup 10 km
Kristbjörg Unnur Sigurvinsdóttir 51 Hlaupahópur Breiðabliks Heil Vesturgata 24 km
Kristbjörn Róbert Sigurjónsson 57 Riddarar Rósu Tvöföld Vesturgata 45 km
Kristín Edda Sveinsdóttir 18 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Kristín Helga Magnúsdóttir 28 Heil Vesturgata 24 km
Kristín Sóley Björnsdóttir 46 UFA Hálf Vesturgata
Kristinn Jónsson 17 Hjólreiðafélag Reykjavíkur Fjallahjólreiðar 55 km
Kristinn Ragnarsson 56 Hlaupahópur Stjörnunnar Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Kristinn Samsonarson 52 Bjartur Fjallahjólreiðar 55 km
Kristján Guðmundsson 41 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Kristján Hrafn Arason 14 Afturelding Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Kristjan Jakobsson 40 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Kristján Kristinsson 38 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Kristján Uni Jensson 13 Skemmtihjólreiðar 8 km
Kristjana Milla Snorradóttir 39 Von Trapp & Náttúruhlaup Heil Vesturgata 24 km
Kristjana Skúladóttir 42 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Kristófer Nökkvi Ólafsson 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Kristrun Gudnadottir 20 Ullur Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Ladislav Tajovský 44 Euthanasia Arnarneshlaup 21 km
Lára Dagbjört Halldórsdóttir 32 höfrungur Hálf Vesturgata
Lára Ósk Pétursdótir 32 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Leslie Joiner 46 Heil Vesturgata 24 km
Lilja Kristófersdóttir 57 Skagaskokk Heil Vesturgata 24 km
Linda Sigurbjörnsdóttir 37 Fjallahjólreiðar 55 km
Líney Björg Sigurðardótttir 45 Fram Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
lionel Damiens 51 Arnarneshlaup 10 km
Lóa Govoni 1 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Lóa Katrín Guðmundsdóttir 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Lúðvík Örn Árnason 44 Team Cintamani/Ægir3 Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Magnea Dís Birgisdóttir 23 Heil Vesturgata 24 km
Magnea Guðrún Karlsdóttir 39 Fjallahjólreiðar 55 km
Magnea Helgadóttir 43 Heil Vesturgata 24 km
Magni Þór Samsonarson 47 Bjartur Fjallahjólreiðar 55 km
magnús Bergsveinsson 7 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Magnús Björn Hallgrímsson 14 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Magnús Falk Bjarnason 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Magnús Sigurjónsson 40 Fjallahjólreiðar 55 km
Magnús Valsson 51 Hálf Vesturgata
Málfríður Guðmundsdóttir 40 Sprettur Hálf Vesturgata
Margrét Helga Guðmundsdóttir 33 Valur skokk Heil Vesturgata 24 km
Margrét J Magnúsdóttir 46 Breiðablik Sjósund 1500 m
Margrét Rán Hauksdóttir 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Margrét Stefánsdóttir 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Margrét Tryggvadóttir 40 Fjallahjólreiðar 55 km
Margrét Ýr Brynjarsdóttir 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Margrét Þorvaldsdóttir 59 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
María Sif Hlynsdóttir 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
María Ýr Valsdóttir 52 Árbæjarskokk Fjallahjólreiðar 55 km
Marías B. Kristjánsson 45 UFAEyrarskokk Hálf Vesturgata
Marika Rönkko 45 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Marinó Arnórsson 46 Arnarneshlaup 21 km
Mark Cicero 42 Wide Load Athletic Club Tvöföld Vesturgata 45 km
Martha Þorsteinsdóttir 22 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Matthías Löve 16 KR Arnarneshlaup 10 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Mikael Breki Þórðarson 10 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Milla Bergsveinsdóttir 11 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Nanna Pétursdóttir 47 Fjallahjólreiðar 55 km
Naomi Odwrot 15 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Noe 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Oddný Kristín Kristbjörnsdóttir 31 Hálf Vesturgata
Oddur Ari Hróðmarsson 7 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Oddur Ingason 54 Hlaupahópur Stjörnunnar Arnarneshlaup 10 km
Fjallahjólreiðar 55 km
Heil Vesturgata 24 km
Ólafur Austmann Þorbjörnsson 36 Breiðablik Arnarneshlaup 10 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ólafur Fjalar Freysson 15 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Ólafur Sigurðsson 47 Málfundafélagið Ármann Arnarneshlaup 10 km
Ómar SIgmundsson 31 Riddarar Rósu Arnarneshlaup 10 km
Ómar Þór Sigvaldason 33 Team Cintamani/Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Óskar Þór Gunnarsson 41 Bjartur Fjallahjólreiðar 55 km
Ottó Þórðarson 42 Team Feðgar Fjallahjólreiðar 55 km
Pálína Guðmundsdóttir 39 Flandri Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Páll Helgi 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Paul Crumrine 36 Chicago Arnarneshlaup 10 km
Paul Govoni 62 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Petra Ástvaldsdóttir 46 Hálf Vesturgata
Pétur Tryggvi Pétursson 18 Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Pétur Þór Grétarsson 44 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Pétur Þór Jónsson 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Pia Åberg 39 Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Ragnar F Magnusson 36 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Ragnar F. Valsson 46 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Ragnar Páll Árnason 41 Fjallahjólreiðar 55 km
Ragnar Sverrisson 58 Team Cintamani/Ægir3 Sjósund 500 m
Heil Vesturgata 24 km
Ragnheiður Birgisdóttir 42 KR-skokk Heil Vesturgata 24 km
Ragnheiður Björg Björnsdóttir 61 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Ragnhildur Jónsdóttir 51 UFA Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Ragnhildur Kristjánsdóttir 36 Heil Vesturgata 24 km
Ragnhildur Ragnarsdottir 53 KR skokk Hálf Vesturgata
Rakel Björk Tonini 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Rakel Jensdóttir 36 Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Raquel Munoz Marin 21 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Rebekka Halldorsdottir 43 Bootcamp Heil Vesturgata 24 km
Richard de Jong 52 Atledo Heil Vesturgata 24 km
Róbert Krummi Möinichen 10 Skemmtihjólreiðar 8 km
Róbert Lee Tómasson 56 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Rolf Fischer 52 Hálf Vesturgata
Rósa Björk Svavarsdóttir 49 Árbæjarskokk Heil Vesturgata 24 km
Runar Hólm 31 Arnarneshlaup 10 km
Rúnar Kristinsson 50 Team Cintamani Heil Vesturgata 24 km
Rúnar Pálmason 44 Fjallahjólreiðar 55 km
Rúnar Sigurðsson 53 Árbæjarskokk Arnarneshlaup 21 km
Salína 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Samson Jóhannsson 20 Bjartur Fjallahjólreiðar 55 km
Sara Aronsdóttir 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sara Lind Þórðardóttir 42 Stinnar kinnar Arnarneshlaup 21 km
Sara Margrét Ólafsdóttir 43 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Sarah Adleman 37 Heil Vesturgata 24 km
Sheila Govoni 61 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sigmundur Logi Þórðarson 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sigríður Ásta Guðjónsdóttir 42 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Sigríður Bryndís Stefánsdóttir 44 Fjallahjólreiðar 55 km
Heil Vesturgata 24 km
Sigríður Eysteinsdóttir 50 KR Skokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Sigríður Ólafsdóttir 55 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
sigríður sara sigurðardóttir 49 Fjölnir/Náttúruhlaup Heil Vesturgata 24 km
Sigríður Þóra Valsdóttir 40 Ægir3 Hálf Vesturgata
Sigrún Hallgrímsdóttir 42 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sigrún Hallgrímsdóttir 42 TKS Sjósund 500 m
Heil Vesturgata 24 km
Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir 45 UFA Eyrarskokk Hálf Vesturgata
Sigrún María Bjarnadóttir 42 Hlaupaklúbburinn Kári Heil Vesturgata 24 km
Sigrún Sigurðardóttir 38 Frískir flóamenn Tvöföld Vesturgata 45 km
Sigurður Ari Orrason 6 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sigurður Borgar Guðmundsson 52 Höfrungur/ Team Skoda. Fjallahjólreiðar 55 km
Sigurður G. Guðjónsson 66 Höfrungur Fjallahjólreiðar 55 km
Sigurður Hansen 48 Team Skoda Fjallahjólreiðar 55 km
Sigurður Hjalti Kristjánsson 45 Team Mojo Fjallahjólreiðar 55 km
Sigurður Snorrason 67 Skemmtihjólreiðar 8 km
SIGURDUR STEFANSSON 41 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Sigurður Steingrímsson 56 Hálf Vesturgata
Sigurður Tómas Víðisson 12 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sigurgeir Elvarsson 10 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sigurjón Haraldsson 61 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Sigurjón Magnússon 49 Fjallahjólreiðar 55 km
Sigurjón Þórðarson 29 Breiðablik Sjósund 500 m
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Heil Vesturgata 24 km
Sigurlaug Brynjúlfsdóttir 16 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sindri Kristjánsson 33 HRC Heil Vesturgata 24 km
Smári Jóhannsson 50 Arnarneshlaup 10 km
Hálf Vesturgata
Smári Viðar Guðjónsson 57 Skagaskokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Snorri Hjaltason 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Snæbjörn Reynisson 30 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Snædís Líf Pálmarsdóttir 17 Fjallahjólreiðar 55 km
Snædís Valsdóttir 55 Hálf Vesturgata
Snæfríður Lillý Árnadóttir 13 Vestri Arnarneshlaup 10 km
Soffía Hrafnkelsdóttir 53 KR skokk Heil Vesturgata 24 km
Soffía Rún Pálsdóttir 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sólveig María Aspelund 21 SFÍ Arnarneshlaup 10 km
Sólveig Pálsdóttir 52 Riddarar Rósu Hálf Vesturgata
Sonja Sif Jóhannsdóttir 42 Inov8 Iceland Arnarneshlaup 10 km
Tvöföld Vesturgata 45 km
Sonja Sævarsdóttir 16 Hálf Vesturgata
Stefan Abrecht 54 Team Erdinder Alkoholfrei Tvöföld Vesturgata 45 km
Stefán Guðmundsson 31 Tindur Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Stefán Haukur Erlingsson 41 Hfr/Örninn/Trek Fjallahjólreiðar 55 km
Stefán Reynisson 38 3SH Fjallahjólreiðar 55 km
Steinar Þorbjörnsson 40 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Stella Jónsdóttir 11 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Steven Allen Richey 62 Tvöföld Vesturgata 45 km
Steven Gromatka 29 Fjord Folkers Arnarneshlaup 21 km
Heil Vesturgata 24 km
Sturla Þór Björnsson 40 Bootcamp Heil Vesturgata 24 km
Sturla Þór Jónsson 52 Fjallahjólreiðar 55 km
Styrmir björn gunnarsson 11 Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Sunna Sigfríðardóttir 42 Stinnar kinnar Arnarneshlaup 21 km
Súsanna Björg Ástvaldsdóttir 40 Riddarar Rósu Heil Vesturgata 24 km
Svala Sif Sigurgeirsdóttir 29 Riddarar Rósu Hálf Vesturgata
Svana Bára Gerber 50 Víkingur Fjallahjólreiðar 55 km
Svanfríður guðný Þorleifsdóttir 12 Arnarneshlaup 10 km
Sveinn Ernstsson 50 ÍR Heil Vesturgata 24 km
Sveinn Ottó Sigurðsson 46 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Sædís María Jónatansdóttir 43 Arnarneshlaup 10 km
Sædís Ólafsdóttir 40 HFR Fjallahjólreiðar 55 km
Sæunn Björk Þorkelsdóttir 34 Utan félags Fjallahjólreiðar 55 km
Tabea Holzapfel 18 Team Germany Sjósund 500 m
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Telma Björk Sörensen 27 Arnarneshlaup 10 km
Teresa Cobb 48 Hálf Vesturgata
Travis Pierce-Ryan 37 Heil Vesturgata 24 km
Tryggvi Jonsson 35 Fjallahjólreiðar 55 km
Ulf Holzapfel 46 Team Germany Tvöföld Vesturgata 45 km
Una Salvör Gunnarsdóttir 15 SFÍ Hálf Vesturgata
Unnar Steinn Hjaltason 53 Hlaupahópur Stjörnunnar Tvöföld Vesturgata 45 km
Unnur Guðfinna Daníelsdóttir 11 Skemmtihjólreiðar 8 km
Unnur Guðfinna Daníelsdóttir 11 SFÍ Skemmtihjólreiðar 8 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Unnur Þorláksdóttir 55 Hlaupahópur Stjörnunnar Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Valdís Arnórsdóttir 45 KR-skokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Valgeir Tómasson 30 Heil Vesturgata 24 km
Valgeir Þór Halbergsson 40 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Valgerður Guðjónsdóttir 45 Fjallahjólreiðar 55 km
Valgerður Jóhannsdóttir 55 Fjallahjólreiðar 55 km
Valur Örn Ellertsson 13 KA Hálf Vesturgata
Valur Þór Kristjánsson 37 ÍR Heil Vesturgata 24 km
Veigar Ingi Arnarson 16 SFÍ Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Víðir Sigurðsson 46 Fjallahjólreiðar 55 km
Vigdís Hallgrímsdóttir 44 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Vigdís Hallgrímsdóttir 44 Ægir3 Heil Vesturgata 24 km
Vignir Fannar Valgeirsson 23 Hálf Vesturgata
Vilborg Stefánsdóttir 8 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Vilborg Þórarinsdóttir 48 Fjallahjólreiðar 55 km
Vilborg Þórðardóttir 41 Hálf Vesturgata
Vilhjálmur Árnason 54 Kaðlarnir Heil Vesturgata 24 km
Vilhjálmur Jónsson 54 Hlaupahópur Stjörnunnar Heil Vesturgata 24 km
Yanncik Odwrot 48 Hálf Vesturgata
Ylfa Þorsteinsdóttir 51 Línurnar Heil Vesturgata 24 km
Yrsa Löve 46 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Yvette van Dulmen 43 Atledo Heil Vesturgata 24 km
Ægir Magnússon 60 ÍA Arnarneshlaup 21 km
Ögmundur H. Knútsson 55 UFA Eyrarskokk Heil Vesturgata 24 km
Örn Unnarsson 52 Team Cintamani Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Örnólfur Oddsson 61 RiddararRósu Arnarneshlaup 10 km
Þór Proppé 4 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Þóra Björk Eysteinsdóttir 42 Fjallahjólreiðar 55 km
Hálf Vesturgata
Þóra Helgadóttir 52 Hlaupahópur Stjörnunnar Heil Vesturgata 24 km
Þórdís Arnþórsdóttir 9 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Þórdís Ívarsdóttir 51 KR-skokk Heil Vesturgata 24 km
Þórdís Ólöf Viðarsdóttir 34 Arnarneshlaup 10 km
Þórður Sigmundsson 38 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Þórey Arna Árnadóttir 41 Tindur Fjallahjólreiðar 55 km
Þórey Sjöfn Sigurðardóttir 38 UFA Eyrarskokk Heil Vesturgata 24 km
Þórhildur Elfarsdóttir 59 Hlaupahópur Breiðabliks Heil Vesturgata 24 km
Þórir Guðmundsson 29 Hlaupahópur Birkis Snæs Arnarneshlaup 10 km
Þórir Hrafn Ellertsson 10 KA Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Þórir Jónsson 40 ET Hálf Vesturgata
Þórir Sigurhansson 51 Hlaupahópur Stjörnunnar Tvöföld Vesturgata 45 km
Þorlákur Jónsson 52 KR skokk Arnarneshlaup 10 km
Heil Vesturgata 24 km
Þorsteinn Andrésson 49 Arnarneshlaup 21 km
Heil Vesturgata 24 km
Þorsteinn Másson 33 3SH Sjósund 500 m
Fjallahjólreiðar 55 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
Heil Vesturgata 24 km
Þórunn Pálsdóttir 46 SFÍ Skemmtihjólreiðar 8 km
Þorvaldur Daníelsson 47 hjólakraftur Fjallahjólreiðar 55 km
Þorvaldur Einarsson 40 Heil Vesturgata 24 km